⚡️ไม่จอง พลาดมาก⚡️ขาย​คอนโด KN TOWN ชั้น 7 ห้องมุม ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ย่านเจ็ดยอด ใกล้นิมมานและมช.เพียง​ 1 กม. SW003116

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5526830

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ⚡️ไม่จอง พลาดมาก⚡️ขาย​คอนโด KN TOWN ชั้น 7 ห้องมุม ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ย่านเจ็ดยอด ใกล้นิมมานและมช.เพียง​ 1 กม. SW003116 - รูปที่ 1/13
รูป ⚡️ไม่จอง พลาดมาก⚡️ขาย​คอนโด KN TOWN ชั้น 7 ห้องมุม ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ย่านเจ็ดยอด ใกล้นิมมานและมช.เพียง​ 1 กม. SW003116 - รูปที่ 2/13
รูป ⚡️ไม่จอง พลาดมาก⚡️ขาย​คอนโด KN TOWN ชั้น 7 ห้องมุม ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ย่านเจ็ดยอด ใกล้นิมมานและมช.เพียง​ 1 กม. SW003116 - รูปที่ 3/13
รูป ⚡️ไม่จอง พลาดมาก⚡️ขาย​คอนโด KN TOWN ชั้น 7 ห้องมุม ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ย่านเจ็ดยอด ใกล้นิมมานและมช.เพียง​ 1 กม. SW003116 - รูปที่ 4/13
รูป ⚡️ไม่จอง พลาดมาก⚡️ขาย​คอนโด KN TOWN ชั้น 7 ห้องมุม ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ย่านเจ็ดยอด ใกล้นิมมานและมช.เพียง​ 1 กม. SW003116 - รูปที่ 5/13
รูป ⚡️ไม่จอง พลาดมาก⚡️ขาย​คอนโด KN TOWN ชั้น 7 ห้องมุม ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ย่านเจ็ดยอด ใกล้นิมมานและมช.เพียง​ 1 กม. SW003116 - รูปที่ 6/13
รูป ⚡️ไม่จอง พลาดมาก⚡️ขาย​คอนโด KN TOWN ชั้น 7 ห้องมุม ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ย่านเจ็ดยอด ใกล้นิมมานและมช.เพียง​ 1 กม. SW003116 - รูปที่ 7/13
รูป ⚡️ไม่จอง พลาดมาก⚡️ขาย​คอนโด KN TOWN ชั้น 7 ห้องมุม ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ย่านเจ็ดยอด ใกล้นิมมานและมช.เพียง​ 1 กม. SW003116 - รูปที่ 8/13
รูป ⚡️ไม่จอง พลาดมาก⚡️ขาย​คอนโด KN TOWN ชั้น 7 ห้องมุม ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ย่านเจ็ดยอด ใกล้นิมมานและมช.เพียง​ 1 กม. SW003116 - รูปที่ 9/13
รูป ⚡️ไม่จอง พลาดมาก⚡️ขาย​คอนโด KN TOWN ชั้น 7 ห้องมุม ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ย่านเจ็ดยอด ใกล้นิมมานและมช.เพียง​ 1 กม. SW003116 - รูปที่ 10/13
รูป ⚡️ไม่จอง พลาดมาก⚡️ขาย​คอนโด KN TOWN ชั้น 7 ห้องมุม ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ย่านเจ็ดยอด ใกล้นิมมานและมช.เพียง​ 1 กม. SW003116 - รูปที่ 11/13
รูป ⚡️ไม่จอง พลาดมาก⚡️ขาย​คอนโด KN TOWN ชั้น 7 ห้องมุม ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ย่านเจ็ดยอด ใกล้นิมมานและมช.เพียง​ 1 กม. SW003116 - รูปที่ 12/13
รูป ⚡️ไม่จอง พลาดมาก⚡️ขาย​คอนโด KN TOWN ชั้น 7 ห้องมุม ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ย่านเจ็ดยอด ใกล้นิมมานและมช.เพียง​ 1 กม. SW003116 - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
1,980,000 (60,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.

เคเอ็น ทาวน์ คอนโดมิเนียม เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW003116

⚡️ไม่จอง พลาดมาก⚡️ขาย​คอนโด KN TOWN ชั้น 7 ห้องมุม ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ย่านเจ็ดยอด ใกล้นิมมานและมช.เพียง​ 1 กม.

โลเคชั่น : ช้างเผือก เชียงใหม่

พื้นที่ใช้สอย : 33 ตารางเมตร

ชั้น : 7 วิวเมือง มีระเบียง

ประเภทห้อง : 1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ

ราคาขาย  : 1,980,000 บาท ฟรีโอน

 

สถานที่ใกล้เคียง

-One nimman 4 นาที 1.1 กม.

-Maya mall   4 นาที 1.2 กม.

- มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 6 นาที 2 กม.

- ศาลากลางจังหวัดเชียงใหม่ 9 นาที 4.5 กม.

- โรงพยาบาลมหาราชนครเชียงใหม่ 11 นาที 3.2 กม.

- สนามบินเชียงใหม่ 15 นาที 6.2 กม.

สนใจติดต่อ 

Line @shoriasset(มี @ ด้วยนะคะ)

https://lin.ee/TaMYx2l

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

*มีบ้านเดี่ยวและคอนโดปล่อยให้เช่าและขายสนใจติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • KN Town Condominium
  • 1,980,000 (60,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ นิมมานา
The Nimmana

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า The Nimmana

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด The Nimmana

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

logo โครงการ เซเว่น สตาร์ คอนโด
Seven Star Condo

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ชมดอย คอนโดมิเนียม
Chom Doi Condominium

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4
Hillside Condominium 4

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3
Hillside Condominium 3

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ วัน พลัส คลองชล
One Plus Klong Chon