🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5842646

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 1/21
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 2/21
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 3/21
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 4/21
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 5/21
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 6/21
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 7/21
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 8/21
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 9/21
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 10/21
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 11/21
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 12/21
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 13/21
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 14/21
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 15/21
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 16/21
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 17/21
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 18/21
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 19/21
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 20/21
รูป 🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️ - รูปที่ 21/21
ดูรูปทั้งหมด 21 รูป
1,699,999 (51,515 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.

เดอะ โพลิแทน อควา เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️

รีโนเวทใหม่ทั้งห้อง สวยครบ พร้อมอยู่ 💯

ชั้น 7 วิวโล่ง อากาศถ่ายเทดี ไม่อึดอัด 🌿

เพดานสูง โปร่ง โล่ง อยู่สบาย ✨

📐 ขนาด 32.88 ตร.ม.

🛏 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

🪟 กระจกกั้นห้องแยกสัดส่วน เปิดได้ 2 ฝั่ง โปร่งโล่งมาก

✨ พื้น SPC ลายก้างปลา สวยหรู อบอุ่นน่าอยู่

🎨 สีเบอร์เกรด 15 ปี เช็ดถูได้ ดูแลง่าย

💡 แสงสว่างทั่วถึงทุกมุมห้อง

💰 ค่าส่วนกลางเพียง 35 บาท/ตร.ม. (ถูกมาก!)

🔥 ราคาขาย 1,699,999  บาท รวมค่าโอนแล้ว

บ้านหลังแรกของใครสักคน ในงบไม่ถึง 1.8 ล้าน

ทำเลใกล้รถไฟฟ้า อยู่เองก็คุ้ม ปล่อยเช่าก็ดี 📈

📲 พร้อมดูแลครบทุกขั้นตอน

📞 ติดต่อสอบถาม / นัดชมห้อง

🏢 NextFlip Estate Co.,Ltd.

📱 โทร: 086-386-3844 (คุณเอ๋)

📲 Line ID: @together8 (มี @ ข้างหน้า)

🔗 เพิ่มเพื่อน Line: https://lin.ee/wSaeQVC

#ศุภาลัยซิตี้รีสอร์ท #พระนั่งเกล้า #คอนโดรีโนเวทใหม่ทั้งห้อง

#วิวโล่ง #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดราคาคุ้ม #NextFlipEstate #บ้านหลังแรกของเรา

รายละเอียด

  • The Politan Aqua
  • 1,699,999 (51,515 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Politan Aqua

314 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Politan Aqua

45 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
The Politan Rive

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

คอนโดให้เช่า The Politan Rive

มีคอนโดให้เช่า 314 ประกาศ

ขายคอนโด The Politan Rive

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

logo โครงการ แมเนอร์ สนามบินน้ำ
Manor Sanambinnam

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์
Lumpini Condo Town Ratanathibet

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า - ริเวอร์วิว
Lumpini Ville Pranangklao - Riverview