​☀️Dcondo Vivid | คอนโดแต่งครบ สไตล์ Vivid 🌈 เริ่ม 1.89 ล้านบาท ทักเลย LINE: @wsrcondo

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5967675

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ​☀️Dcondo Vivid | คอนโดแต่งครบ สไตล์ Vivid 🌈 เริ่ม 1.89 ล้านบาท ทักเลย LINE: @wsrcondo - รูปที่ 1/13
รูป ​☀️Dcondo Vivid | คอนโดแต่งครบ สไตล์ Vivid 🌈 เริ่ม 1.89 ล้านบาท ทักเลย LINE: @wsrcondo - รูปที่ 2/13
รูป ​☀️Dcondo Vivid | คอนโดแต่งครบ สไตล์ Vivid 🌈 เริ่ม 1.89 ล้านบาท ทักเลย LINE: @wsrcondo - รูปที่ 3/13
รูป ​☀️Dcondo Vivid | คอนโดแต่งครบ สไตล์ Vivid 🌈 เริ่ม 1.89 ล้านบาท ทักเลย LINE: @wsrcondo - รูปที่ 4/13
รูป ​☀️Dcondo Vivid | คอนโดแต่งครบ สไตล์ Vivid 🌈 เริ่ม 1.89 ล้านบาท ทักเลย LINE: @wsrcondo - รูปที่ 5/13
รูป ​☀️Dcondo Vivid | คอนโดแต่งครบ สไตล์ Vivid 🌈 เริ่ม 1.89 ล้านบาท ทักเลย LINE: @wsrcondo - รูปที่ 6/13
รูป ​☀️Dcondo Vivid | คอนโดแต่งครบ สไตล์ Vivid 🌈 เริ่ม 1.89 ล้านบาท ทักเลย LINE: @wsrcondo - รูปที่ 7/13
รูป ​☀️Dcondo Vivid | คอนโดแต่งครบ สไตล์ Vivid 🌈 เริ่ม 1.89 ล้านบาท ทักเลย LINE: @wsrcondo - รูปที่ 8/13
รูป ​☀️Dcondo Vivid | คอนโดแต่งครบ สไตล์ Vivid 🌈 เริ่ม 1.89 ล้านบาท ทักเลย LINE: @wsrcondo - รูปที่ 9/13
รูป ​☀️Dcondo Vivid | คอนโดแต่งครบ สไตล์ Vivid 🌈 เริ่ม 1.89 ล้านบาท ทักเลย LINE: @wsrcondo - รูปที่ 10/13
รูป ​☀️Dcondo Vivid | คอนโดแต่งครบ สไตล์ Vivid 🌈 เริ่ม 1.89 ล้านบาท ทักเลย LINE: @wsrcondo - รูปที่ 11/13
รูป ​☀️Dcondo Vivid | คอนโดแต่งครบ สไตล์ Vivid 🌈 เริ่ม 1.89 ล้านบาท ทักเลย LINE: @wsrcondo - รูปที่ 12/13
รูป ​☀️Dcondo Vivid | คอนโดแต่งครบ สไตล์ Vivid 🌈 เริ่ม 1.89 ล้านบาท ทักเลย LINE: @wsrcondo - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
1,890,000 (82,174 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
23 ตร.ม.

ดีคอนโด วิวิด รังสิต คลองหลวง ปทุมธานี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📍 𝗱𝗰𝗼𝗻𝗱𝗼 𝗩𝗶𝘃𝗶𝗱คอนโดตรงข้าม 𝗕𝗮𝗻𝗴𝗸𝗼𝗸 𝗨𝗻𝗶𝘃𝗲𝗿𝘀𝗶𝘁𝘆

เดินข้ามถนนถึงมหาลัยได้จริง!

💥 เริ่มต้น 1.89 ล้านบาท*

.

อยู่ใกล้มหาลัย = ได้เปรียบตั้งแต่วันแรก

ไม่ต้องตื่นเช้า ไม่ต้องนั่งวิน ไม่ต้องเสียเวลาเดินทาง

👉 เอาเวลาไปอ่านหนังสือ / ทำกิจกรรม / พักผ่อนได้เต็มที่

.

ซื้อให้ลูกอยู่ก็คุ้ม จบแล้วปล่อยเช่าต่อก็ง่าย

เพราะทำเล “ตรงข้ามมหาลัย” แบบนี้

👉 เป็นโซนที่มีดีมานด์นักศึกษาตลอดทั้งปี

.

✨ ห้องแต่งครบ พร้อมอยู่ทันที

✨ ขนาดห้องประมาณ 22–34 ตร.ม. จัดสรรพื้นที่ลงตัว

✨ เหมาะทั้งอยู่เองและปล่อยเช่า

.

🏊‍♀️ ส่วนกลางครบ ใช้ชีวิตได้มากกว่าคำว่า “หอ”

สระว่ายน้ำขนาดใหญ่

ฟิตเนส

Co-working Space / ห้องอ่านหนังสือ

สวนสีเขียว + พื้นที่พักผ่อน

Shuttle Service รับ-ส่ง

ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

.

โลเคชันโคตรได้เปรียบ

อยู่ตรงข้ามมหาลัย + ใกล้ห้าง ตลาด และไลฟ์สไตล์ครบ

👉 ใช้ชีวิตง่าย ไม่ต้องออกไปไหนไกล

.

.

📲 สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือนัดชมโครงการจริง

💚LINE : @wsrcondo

https://lin.ee/LdO4BSV*

📞 065-4496399/ 061-6161426

.

เงื่อนไขเป็นไปตามที่บริษัทกำหนด

#dcondoVividRangsit #Sansiri #คอนโดตรงข้ามมกรุงเทพ #CampusCondo #คอนโดรังสิตพร้อมอยู่ #คอนโดแต่งครบ #ลงทุนปล่อยเช่า #dcondovivid #WSRCondo #ดีคอนโดวิวิด #คอนโดมอกรุงเทพ #wrsvivid

รายละเอียด

  • dcondo vivid Rangsit
  • 1,890,000 (82,174 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก -
  • สตูดิโอ
  • -
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 23 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต
Plum Condo Park Rangsit

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Plum Condo Park Rangsit

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Park Rangsit

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

logo โครงการ เคฟ คอนโด
Kave Condo

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ แอททิจูด บียู
Attitude BU

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ซูม คอนโด 49
Zoom Condo 49

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ บี คอนโด พหลโยธิน
Be Condo Phaholyothin

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

Grand Modern Condo