Dcondo Vivid ติด ม.กรุงเทพ ขนาด 25 ตรม ผ่อน 6,900 / เดือน** ห้องแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า ราคา 1,970,000 บาท

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6055356

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Dcondo Vivid ติด ม.กรุงเทพ ขนาด 25 ตรม ผ่อน 6,900 / เดือน** ห้องแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า ราคา 1,970,000 บาท - รูปที่ 1/12
รูป Dcondo Vivid ติด ม.กรุงเทพ ขนาด 25 ตรม ผ่อน 6,900 / เดือน** ห้องแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า ราคา 1,970,000 บาท - รูปที่ 2/12
รูป Dcondo Vivid ติด ม.กรุงเทพ ขนาด 25 ตรม ผ่อน 6,900 / เดือน** ห้องแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า ราคา 1,970,000 บาท - รูปที่ 3/12
รูป Dcondo Vivid ติด ม.กรุงเทพ ขนาด 25 ตรม ผ่อน 6,900 / เดือน** ห้องแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า ราคา 1,970,000 บาท - รูปที่ 4/12
รูป Dcondo Vivid ติด ม.กรุงเทพ ขนาด 25 ตรม ผ่อน 6,900 / เดือน** ห้องแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า ราคา 1,970,000 บาท - รูปที่ 5/12
รูป Dcondo Vivid ติด ม.กรุงเทพ ขนาด 25 ตรม ผ่อน 6,900 / เดือน** ห้องแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า ราคา 1,970,000 บาท - รูปที่ 6/12
รูป Dcondo Vivid ติด ม.กรุงเทพ ขนาด 25 ตรม ผ่อน 6,900 / เดือน** ห้องแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า ราคา 1,970,000 บาท - รูปที่ 7/12
รูป Dcondo Vivid ติด ม.กรุงเทพ ขนาด 25 ตรม ผ่อน 6,900 / เดือน** ห้องแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า ราคา 1,970,000 บาท - รูปที่ 8/12
รูป Dcondo Vivid ติด ม.กรุงเทพ ขนาด 25 ตรม ผ่อน 6,900 / เดือน** ห้องแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า ราคา 1,970,000 บาท - รูปที่ 9/12
รูป Dcondo Vivid ติด ม.กรุงเทพ ขนาด 25 ตรม ผ่อน 6,900 / เดือน** ห้องแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า ราคา 1,970,000 บาท - รูปที่ 10/12
รูป Dcondo Vivid ติด ม.กรุงเทพ ขนาด 25 ตรม ผ่อน 6,900 / เดือน** ห้องแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า ราคา 1,970,000 บาท - รูปที่ 11/12
รูป Dcondo Vivid ติด ม.กรุงเทพ ขนาด 25 ตรม ผ่อน 6,900 / เดือน** ห้องแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า ราคา 1,970,000 บาท - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
1,970,000 (78,800 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 1
25 ตร.ม.

ดีคอนโด วิวิด รังสิต คลองหลวง ปทุมธานี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

จุดเด่น !! โครงการดีคอนโด วิวิด ติด ม.กรุงเทพ อยู่เองก้ได้ ปล่อยเช่าก็คุ้ม ทำเลดีต้องต้องรีบตัดสินใจก่อนปรับราคา

ซื้ออยู่เอง = มีให้เลือกหลายห้อง ถูกหลักฮวงจุ้ย

ซื้อลงทุน = บริการจัดหารผู้เช่าให้**

โครงการยูนิตน้อยแค่ 542 ห้อง มีจำนวน 2 อาคาร มีทั้งหมด 4 ขนาด 22,25,28,34 ตรม

ขนาดห้อง : 25 ตรม ชั้น : 1 อาคาร B ทิศใต้วิวสวน

ราคาปกติ 2,070,000 บาท รับส่วนเพิ่ม 100,000 บาท ราคาสุทธิ 1,970,000 ห้องมีหลายตำแหน่งหลายชั้น

เครื่องใช้ไฟฟ้า

ตู้เย็น

ไมโครเวฟ

เครื่องทำน้ำอุ่น

ทีวี 50 นิ้ว เชื่อมต่อไวไฟได้

Digital Doorlock

แอร์ 12,000 BTU

สิ่งอำนวยความสะดวก

-ฟิสเนสขนาดใหญ่

-สระว่ายน้ำยาวพิเศษ

-Co-working space

-Meeting Room

-บริการปรึกษา สินเชื่อฟรี!!! และมีโปรโมชั่นแบงค์ ผ่อนล้านละ 2,500 บาท*** 2 ปีแรกหรือจะรับดอกเบี้ยพิเศษ 2.1 %ต่อปี

-บริการให้เช่า สำหรับผู้ปกครองที่อยู่ต่างหวัด

ที่ตั้งโครงการ :

https://maps.app.goo.gl/fxGsM7W6etvTbtZS7?g_st=il

สนใจ/สอบถามเพิ่มเติม inbox,

LINE: numwan.condo ,

https://line.me/ti/p/YeYDZjBCMb

โทร. คลิกเพื่อดูเบอร์โทรติดต่อ(Agent น้ำ)

รายละเอียด

  • dcondo vivid Rangsit
  • 1,970,000 (78,800 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก b
  • สตูดิโอ
  • 1
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 25 ตร.ม.