📢ขายด่วน! Plum Condo Rangsit Alive 1 , พร้อมผู้เช่า, Studio, ชั้น 7, 26.80 ตรม.

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5566930

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 📢ขายด่วน! Plum Condo Rangsit Alive 1 , พร้อมผู้เช่า, Studio, ชั้น 7, 26.80 ตรม. - รูปที่ 1/9
รูป 📢ขายด่วน! Plum Condo Rangsit Alive 1 , พร้อมผู้เช่า, Studio, ชั้น 7, 26.80 ตรม. - รูปที่ 2/9
รูป 📢ขายด่วน! Plum Condo Rangsit Alive 1 , พร้อมผู้เช่า, Studio, ชั้น 7, 26.80 ตรม. - รูปที่ 3/9
รูป 📢ขายด่วน! Plum Condo Rangsit Alive 1 , พร้อมผู้เช่า, Studio, ชั้น 7, 26.80 ตรม. - รูปที่ 4/9
รูป 📢ขายด่วน! Plum Condo Rangsit Alive 1 , พร้อมผู้เช่า, Studio, ชั้น 7, 26.80 ตรม. - รูปที่ 5/9
รูป 📢ขายด่วน! Plum Condo Rangsit Alive 1 , พร้อมผู้เช่า, Studio, ชั้น 7, 26.80 ตรม. - รูปที่ 6/9
รูป 📢ขายด่วน! Plum Condo Rangsit Alive 1 , พร้อมผู้เช่า, Studio, ชั้น 7, 26.80 ตรม. - รูปที่ 7/9
รูป 📢ขายด่วน! Plum Condo Rangsit Alive 1 , พร้อมผู้เช่า, Studio, ชั้น 7, 26.80 ตรม. - รูปที่ 8/9
รูป 📢ขายด่วน! Plum Condo Rangsit Alive 1 , พร้อมผู้เช่า, Studio, ชั้น 7, 26.80 ตรม. - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
1,490,000(ขายพร้อมผู้เช่า 8,000 บาท/เดือน ถึง 03/01/2026) (55,597 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
26.8 ตร.ม.

พลัม คอนโด รังสิต อไลฟ์ คลองหลวง ปทุมธานี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด พร้อมผู้เช่า ลงทุนรับรายได้ทันที!

Plum Condo Rangsit Alive 1 

ใกล้ ม.กรุงเทพ เพียง 1 กม.

☑️ แบบห้องสตูดิโอ

☑️ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

☑️ ขนาด 26.80 sqm. 

☑️ ชั้น 7 อาคาร A

มีผู้เช่าอยู่แล้ว เดือนละ 8,000 บาท (ผลตอบแทน 6–7%)

ราคาเพียง 1.49 ล้านบาท (ต่อรองได้)

Call: 064-195-9259 | LINE: @gocondo

รายละเอียด

  • Plum Condo Rangsit Alive
  • 1,490,000(ขายพร้อมผู้เช่า 8,000 บาท/เดือน ถึง 03/01/2026) (55,597 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • สตูดิโอ
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26.8 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ พลัม คอนโด รังสิต อไลฟ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต
Plum Condo Park Rangsit

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Plum Condo Park Rangsit

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Park Rangsit

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

logo โครงการ เคฟ คอนโด
Kave Condo

2.1 กม.

logo โครงการ แอททิจูด บียู
Attitude BU

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ บี คอนโด พหลโยธิน
Be Condo Phaholyothin

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

ยังไม่เจอประกาศ ในพลัม คอนโด รังสิต อไลฟ์ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย