รูป Plum Condo Park Rangsit - รูปที่ 1/21
รูป Plum Condo Park Rangsit - รูปที่ 2/21
รูป Plum Condo Park Rangsit - รูปที่ 3/21
รูป Plum Condo Park Rangsit - รูปที่ 4/21
รูป Plum Condo Park Rangsit - รูปที่ 5/21
คอนโดมิเนียม

Plum Condo Park Rangsit

พลัม คอนโด พาร์ค รังสิตคลองหลวง ปทุมธานี5.0/5
22ยูนิตขาย
55ยูนิตเช่า

พลัมคอนโด พาร์ค รังสิต สุขอย่างใหญ่...เต็มสไตล์ชีวิต บนพื้นที่ที่เปิดกว้างและไม่จำกัดอยู่แค่ในห้อง กับแนวคิดใหม่ที่สอดแทรกสไตล์การใช้ชีวิตสมบูรณ์แบบไว้ในทุกมุมของโครงการ ด้วยการออกแบบสิ่งอำนวยความสะดวกส่วนกลางขนาดใหญ่ พร้อมตอบโจทย์การใช้ชีวิตของคนรุ่นใหม่อย่างครบครัน ให้ทุกวันเติมเต็มไปด้วยความสุขอย่างใหญ่… และมีสไตล์ในแบบคุณสิ่งอำนวยความสะดวก มีครบทั้งการออกกำลังกายทั้งความสนุกสนานตามที่โครงการแยกออกเป็นสองส่วนคือ Fit Park และ Fun Park ประกอบด้วยสระว่ายน้ำขนาดใหญ่ 20 x 6 เมตร สนามแบตฯ ลู่จ๊อกกิ้ง และห้องฟิตเนส ที่จอดรถมีให้อยู่ใต้อาคารและรอบๆโครงการรวมซ้อนคัน ส่วนรปภ.และกล้องวงจรปิดมี 24 ชม.ตามมาตรฐานคอนโดสมัยใหม่สถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • มหาวิทยาลัยกรุงเทพ วิทยาเขตรังสิต : 750 เมตร
  • มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ วิทยาเขตรังสิต : 4.0 กม.
  • บุญถาวร : 450 เมตร
  • ตลาดไท : 5.7 กม.
  • โฮมโปร : 4.5 กม.
  • ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต : 4.7 กม.
  • เมเจอร์ รังสิต : 5.0 กม.
  • เทสโก้ โลตัส : 4.0 กม.
  • โรงพยาบาลภัทร-ธนบุรี : 2.0 กม.
  • โรงพยาบาลปทุมเวช : 5.2 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 55 ห้อง และประกาศขาย 22 ห้อง

คลองหลวง ปทุมธานี
1,044
- เมตร
2016
40 บาท/ตร.ม.
4
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9115ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Plum Condo Rangsit Alive

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Rangsit Alive

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Rangsit Alive

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Kave Condo

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Kave Condo

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Kave Condo

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Attitude BU

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Attitude BU

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Attitude BU

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Be Condo Phaholyothin

ห่างออกไป 370 เมตร

คอนโดให้เช่า Be Condo Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Be Condo Phaholyothin

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Grand Modern Condo

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Modern Condo

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Modern Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Sinthanee Classic Condo

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Sinthanee Classic Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sinthanee Classic Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Plum Condo Park Rangsit Phase 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Park Rangsit Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Park Rangsit Phase 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Jin Wellbeing County

ห่างออกไป 140 เมตร

คอนโดให้เช่า Jin Wellbeing County

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Jin Wellbeing County

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Ploen Ploen GEN WIDE Rangsit - Khlong Luang

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Ploen Ploen GEN WIDE Rangsit - Khlong Luang

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Ploen Ploen GEN WIDE Rangsit - Khlong Luang

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Ploen Ploen GEN WIDE Rangsit - Khlong Luang 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Ploen Ploen GEN WIDE Rangsit - Khlong Luang 2

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Ploen Ploen GEN WIDE Rangsit - Khlong Luang 2

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.กรุงเทพ ศูนย์รังสิต

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ ศูนย์รังสิต

มีประกาศให้เช่า 999 ประกาศ

ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต

ห่างไป 5.3 กม.

เมกาโฮม รังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมกาโฮม รังสิต

มีประกาศให้เช่า 975 ประกาศ

ประกาศขาย เมกาโฮม รังสิต

มีประกาศขาย 380 ประกาศ

แม็คโคร คลองหลวง

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร คลองหลวง

มีประกาศให้เช่า 1,005 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร คลองหลวง

มีประกาศขาย 391 ประกาศ

โฮมโปร รังสิต

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร รังสิต

มีประกาศให้เช่า 601 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร รังสิต

มีประกาศขาย 214 ประกาศ

ไทวัสดุ รังสิต

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ รังสิต

มีประกาศให้เช่า 753 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ รังสิต

มีประกาศขาย 320 ประกาศ

คลองหลวง ปทุมธานี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า คลองหลวง ปทุมธานี

มีประกาศให้เช่า 1,030 ประกาศ

ประกาศขาย คลองหลวง ปทุมธานี

มีประกาศขาย 419 ประกาศ

รังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รังสิต

มีประกาศให้เช่า 1,036 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต

มีประกาศขาย 450 ประกาศ

รังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รังสิต

มีประกาศให้เช่า 563 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต

มีประกาศขาย 219 ประกาศ

ถนนรังสิต-นครนายก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรังสิต-นครนายก

มีประกาศให้เช่า 1,141 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรังสิต-นครนายก

มีประกาศขาย 500 ประกาศ

รังสิต คลองหนึ่ง

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า รังสิต คลองหนึ่ง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต คลองหนึ่ง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ธนบุรีบูรณา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรีบูรณา

มีประกาศให้เช่า 462 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรีบูรณา

มีประกาศขาย 225 ประกาศ

รพ.ภัทร-ธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ภัทร-ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 976 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ภัทร-ธนบุรี

มีประกาศขาย 382 ประกาศ

รพ.วิภาวดีรังสิต

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 533 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 201 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 21.50 - 26.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Gibzy property

Gibzy property

07/02/2564

ให้คุณพร้อมสัมผัสทุกความสุขและสไตล์การใช้ชีวิต บนพื้นที่ที่เปิดกว้างและไม่จำกัดอยู่แค่ในห้อง กับแนวคิดใหม่ที่สอดแทรกสไตล์การใช้ชีวิตสมบูรณ์แบบไว้ในทุกมุมของโครงการ ด้วยการออกแบบสิ่งอำนวยความสะดวกส่วนกลางขนาดใหญ่ พร้อมตอบโจทย์การใช้ชีวิตของคนรุ่นใหม่อย่างครบครัน ให้ทุกวันเติมเต็มไปด้วยความสุขอย่างใหญ่… และมีสไตล์ในแบบคุณ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (55)

ดูประกาศทั้งหมด (55)
รูปภาพ ให้เช่า พลัม คอนโด พาร์ครังสิต เฟส 3 ตึกA ชั้น 7 ใกล้ ม.กรุงเทพ เฟอร์ครบ เครื่องซักผ้า ไมโครเวฟPREMIUM

ให้เช่า พลัม คอนโด พาร์ครังสิต เฟส 3 ตึกA ชั้น 7 ใกล้ ม.กรุงเทพ เฟอร์ครบ เครื่องซักผ้า ไมโครเวฟ

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
22 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:59
รูปภาพ 🔥เฟส1 วิวใน🔥เดินทางใกล้ BU ห้องมุมเป็นส่วนตัว ทักได้เลยน๊าาาาา 🔴🟡🔵STANDARD

🔥เฟส1 วิวใน🔥เดินทางใกล้ BU ห้องมุมเป็นส่วนตัว ทักได้เลยน๊าาาาา 🔴🟡🔵

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/04/2569 05:42
รูปภาพ ✨พลัมคอนโด พาร์ค รังสิต เฟส 1✨  ตึก C ชั้น 3 | แต่งโทนเทา

✨พลัมคอนโด พาร์ค รังสิต เฟส 1✨ ตึก C ชั้น 3 | แต่งโทนเทา

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:01
รูปภาพ ✨ Plum Condo Park รังสิต เฟส 3 เพียง 7,000.- ห้องสวยพร้อมอยู่

✨ Plum Condo Park รังสิต เฟส 3 เพียง 7,000.- ห้องสวยพร้อมอยู่

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
22 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:01
รูปภาพ ✨7500฿✨🔥 ให้เช่า พลัมคอนโด พาร์ค รังสิต เฟส 1 ตึก C ชั้น 3

✨7500฿✨🔥 ให้เช่า พลัมคอนโด พาร์ค รังสิต เฟส 1 ตึก C ชั้น 3

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
25 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:01
รูปภาพ ให้เช่าห้องเพิ่งรีโนเวทเสร็จ !!! พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต เฟส 1 ใกล้ม.กรุงเทพ ตึก A ชั้น 2 เฟอร์ครบ เข้าอยู่ได้เลย

ให้เช่าห้องเพิ่งรีโนเวทเสร็จ !!! พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต เฟส 1 ใกล้ม.กรุงเทพ ตึก A ชั้น 2 เฟอร์ครบ เข้าอยู่ได้เลย

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/9/2564)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:02
รูปภาพ ให้เช่าห้องใหม่เพิ่งรีโนเวทเสร็จ!!! PLUM CONDO พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต เฟส 1 ใกล้ม.กรุงเทพ ตึก A ชั้น 2 เฟอร์ครบ เข้าอยู่ได้เลย

ให้เช่าห้องใหม่เพิ่งรีโนเวทเสร็จ!!! PLUM CONDO พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต เฟส 1 ใกล้ม.กรุงเทพ ตึก A ชั้น 2 เฟอร์ครบ เข้าอยู่ได้เลย

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/9/2564)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:02
รูปภาพ P970 ให้เช่าคอนโด Plum Condo Park Rangsit ใกล้มหาลัย ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่

P970 ให้เช่าคอนโด Plum Condo Park Rangsit ใกล้มหาลัย ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:08
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต  Line:  @katagent

ให้เช่าคอนโด พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต Line: @katagent

คลองหลวง ปทุมธานี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
44 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:01
รูปภาพ   P. พลัมคอนโดพาร์ครังสิตให้เช่า ห้องสวย กั้นห้องนอน ตกแต่งครบ ใกล้ม.กรุงเทพ 🔥

P. พลัมคอนโดพาร์ครังสิตให้เช่า ห้องสวย กั้นห้องนอน ตกแต่งครบ ใกล้ม.กรุงเทพ 🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
22 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/7/2565)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:59
รูปภาพ P. ให้เช่าPlum condo Park Rangsit คอนโดสวย ราคาถูก ตกแต่งครบ ติด ม.กรุงเทพ 🔥

P. ให้เช่าPlum condo Park Rangsit คอนโดสวย ราคาถูก ตกแต่งครบ ติด ม.กรุงเทพ 🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/10/2565)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ 💎ให้เช่าคอนโด📣 “ Plum Condo Park Rangsit 2 ”  ✨ห้องวิวสระ 🖼️ใกล้ ม.กรุงเทพ พร้อมเข้าอยู่

💎ให้เช่าคอนโด📣 “ Plum Condo Park Rangsit 2 ” ✨ห้องวิวสระ 🖼️ใกล้ ม.กรุงเทพ พร้อมเข้าอยู่

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔥 NTC Home ให้เช่า พลัม คอนโด พาร์คใกล้ม.กรุงเทพ เฟส1 ตึกB ชั้น2 (7,000/ด) 22 ตรม เฟอร์ครบ

🔥 NTC Home ให้เช่า พลัม คอนโด พาร์คใกล้ม.กรุงเทพ เฟส1 ตึกB ชั้น2 (7,000/ด) 22 ตรม เฟอร์ครบ

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:02
รูปภาพ 🔥NTC Home ให้เช่า พลัม คอนโด พาร์ค รังสิตใกล้ม.กรุงเทพ
เฟส3 ตึกC ชั้น2 (7,500/ด) 22 ตรม มีเครื่องซักผ้า

🔥NTC Home ให้เช่า พลัม คอนโด พาร์ค รังสิตใกล้ม.กรุงเทพ เฟส3 ตึกC ชั้น2 (7,500/ด) 22 ตรม มีเครื่องซักผ้า

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:02
รูปภาพ 💥  ใกล้ ม.กรุงเทพ มีรถรับ - ส่ง ⚡️ห้องว่าง ให้เช่า Plum Park 📲✨ ไลน์ @lvcondo (มี@นำหน้า) 💥

💥 ใกล้ ม.กรุงเทพ มีรถรับ - ส่ง ⚡️ห้องว่าง ให้เช่า Plum Park 📲✨ ไลน์ @lvcondo (มี@นำหน้า) 💥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿6,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/11/2565)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:15
รูปภาพ 💎มีเครื่องซักผ้า💎 💥 ใกล้ ม.กรุงเทพ ⚡️ห้องว่าง ให้เช่า Plum Park เฟส 3 📲✨ ไลน์ @lvcondo (อย่าลืมใส่ @ ด้วยนะครับ)

💎มีเครื่องซักผ้า💎 💥 ใกล้ ม.กรุงเทพ ⚡️ห้องว่าง ให้เช่า Plum Park เฟส 3 📲✨ ไลน์ @lvcondo (อย่าลืมใส่ @ ด้วยนะครับ)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/11/2565)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:15
รูปภาพ Call : 082-641-5559 ให้เช่าคอนโด Plum Condo Park Rangsit ใกล้ ม.กรุงเทพ รังสิต เดินเพียง 700 เมตร เฟอร์ครบ พร้อมอยู่

Call : 082-641-5559 ให้เช่าคอนโด Plum Condo Park Rangsit ใกล้ ม.กรุงเทพ รังสิต เดินเพียง 700 เมตร เฟอร์ครบ พร้อมอยู่

คลองหลวง ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
22.08 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:01
รูปภาพ ให้ เช่า คอนโด พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต - Plum Condo Park Rangsit

ให้ เช่า คอนโด พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต - Plum Condo Park Rangsit

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:20
รูปภาพ ให้เช่า Plum Park Rangsit เฟส 1 🏡 มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่‼️ #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส M2081

ให้เช่า Plum Park Rangsit เฟส 1 🏡 มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่‼️ #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส M2081

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
22.5 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:15

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (22)

ขายคอนโด พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต  โทร.099-998-3897

ขายคอนโด พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต โทร.099-998-3897

คลองหลวง ปทุมธานี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
44 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿49,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:43
A010010 Plum Condo Park Rangsit

A010010 Plum Condo Park Rangsit

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
44 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
A034066 Plum Condo Park Rangsit

A034066 Plum Condo Park Rangsit

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿62,593 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
A033956 Plum Condo Park Rangsit

A033956 Plum Condo Park Rangsit

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿56,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
A034293 Plum Condo Park Rangsit

A034293 Plum Condo Park Rangsit

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
22.08 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿58,424 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
🔥ราคาดีที่สุด 🔥พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต เฟส3 🔥เฟอร์ครบครัน

🔥ราคาดีที่สุด 🔥พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต เฟส3 🔥เฟอร์ครบครัน

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿52,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 10:17
DL26011297 ขายคอนโด พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต (Plum Condo Park Rangsit) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
22 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿76,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
⭐️ ขายด่วนถูกมาก!! พลัมพาร์ค เฟส 1 คอนโดใกล้ ม.กรุงเทพ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคา 1.19 ฟรีโอน!!

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿54,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00
🚨 ขายถูกมาก!! พลัมพาร์ค เฟส 1 💥ขาย 1 ล้าน!!!💥 คอนโดใกล้ ม.กรุงเทพ รังสิต เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ไม่ติดผู้เช่า

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿1,000,000
UPDATE !
(฿45,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00
🚨 ขายถูก ขายด่วน!! พลัมพาร์ค ห้องสวย ใกล้ ม.กรุงเทพ รังสิต (วิวใน) ราคา 1.2 ล้านบาท!!

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
22 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿54,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00
🚨 ขายถูก!! พลัมพาร์ค ใกล้ ม.กรุงเทพ รังสิต ราคา 1.2 ล้านบาท

🚨 ขายถูก!! พลัมพาร์ค ใกล้ ม.กรุงเทพ รังสิต ราคา 1.2 ล้านบาท

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿54,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00
🏢 ขายคอนโด : Plum Condo Park Rangsit (พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11303

🏢 ขายคอนโด : Plum Condo Park Rangsit (พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11303

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿60,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
🏢 ขายคอนโด : Plum Condo Park Rangsit (พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13010

🏢 ขายคอนโด : Plum Condo Park Rangsit (พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13010

คลองหลวง ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿56,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
🏢 ขายคอนโด : Plum Condo Park Rangsit (พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9764

🏢 ขายคอนโด : Plum Condo Park Rangsit (พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9764

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
22.04 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿61,252 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
พลัมพาร์ค คอนโด  รังสิต เฟส 2 ขาย

พลัมพาร์ค คอนโด รังสิต เฟส 2 ขาย

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
23 ตร.ม.
฿999,999
UPDATE !
(฿43,478 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:07
📢P.ขายPlum Condo Park Rangsit ราคาถูก ไม่ถึงล้าน ใกล้ม.กรุงเทพ  (S-Bu22041)

📢P.ขายPlum Condo Park Rangsit ราคาถูก ไม่ถึงล้าน ใกล้ม.กรุงเทพ (S-Bu22041)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
22 ตร.ม.
฿950,000
(฿43,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 14:01
📢P. ขายPlum Condo Park Rangsit ห้องสวย ใกล้ม.กรุงเทพ (S-Bu22032)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿1,200,000
(฿54,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 14:01
📢P.ขายPlum Condo Park Rangsit ห้องสวย ราคาถูก ใกล้ม.กรุงเทพ(S-Bu22012b)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿1,150,000
(฿52,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 14:01
📢P. ขาย Plum Condo Park Rangsit  ✨ราคาไม่ถึงล้าน ใกล้ม.กรุงเทพ  (S-Bu22040)

📢P. ขาย Plum Condo Park Rangsit ✨ราคาไม่ถึงล้าน ใกล้ม.กรุงเทพ (S-Bu22040)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
22 ตร.ม.
฿990,000
(฿45,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 14:01

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Kave Condo44 ประกาศ
ขาย Kave Condo12 ประกาศ
แอททิจูด บียู
แอททิจูด บียู

Attitude BU

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Attitude BU48 ประกาศ
ขาย Attitude BU9 ประกาศ
บี คอนโด พหลโยธิน
บี คอนโด พหลโยธิน

Be Condo Phaholyothin

คลองหลวง ปทุมธานี

Grand Modern Condo

คลองหลวง ปทุมธานี
ขาย Grand Modern Condo0 ประกาศ
สินธานี คลาสสิค คอนโด

Sinthanee Classic Condo

คลองหลวง ปทุมธานี

Plum Condo Park Rangsit Phase 2

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by