ไอดีโอ สุขุมวิท 93 🌟PN-00005798🌟
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3956183
เข้าชม :
ไอดีโอ สุขุมวิท 93 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🛌 1 ห้องนอน
🚿 1 ห้องน้ำ
🏬 ชั้น 14
📏 ขนาดห้อง 34.48 ตร.ม
ราคาขาย 4.60 ล้านบาท
📍 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93) เดินทางสะดวกเพียง 190 เมตร หรือประมาณ 2 นาที เดินจาก บางจาก
ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 1.4 กิโลเมตร จากคอนโด
🛒 ร้านค้าใกล้เคียง
ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส ห่างจากคอนโด 580 เมตร (เดิน 7 นาที)
ปิยรมย์เพลส – 1.8 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)
ท็อปส์มาร์เก็ต (ปิยรมย์) – 1.8 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)
สยามพาราไดซ์ไนท์บาซาร์ – 1.8 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)
อัคนาทพลาซ่า – 2.6 กิโลเมตร (ขับรถ 8 นาที)
☎️ Contact us at https://bit.ly/throneproperty-contact
รายละเอียด
- IDEO Sukhumvit 93
- 4,600,000 (133,411 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 93
- 14
- ตะวันออกเฉียงเหนือ
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 34.48 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
480 ประกาศเช่า
139 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
💥 ยูนิตหายาก 1 ห้องนอน มีอ่างอาบน้ำ หายาก | เดิน 4 นาทีถึง BTS บางจาก | ผู้เช่าถึงปี 2569 - U10772461 ห้องนอน34.61m2ชั้น 6฿3,990,000UPDATE !
P-48820 คอนโดหรูพร้อมอยู่! ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก! | Line Id: @easythaihome | 085-592-28971 ห้องนอน35m2ชั้น 6฿4,100,000UPDATE !
#A124315 ✅ 9/11/68 ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน35m2ชั้น 6฿4,390,000UPDATE !
#A124416 ✅ 12/1/69 ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน34m2ชั้น 14฿4,700,000UPDATE !
#A124298 ✅ 8/12/68 ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน34.61m2ชั้น 9฿3,790,000UPDATE !
P-107018 ต้องการขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 Bang Chak, Phra Khanong, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน26m2ชั้น 28฿3,100,000UPDATE !

🏢ต้องการขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 Sukhumvit Rd, Bang Chak, Phra Khanong, Bangkok1 ห้องนอน32m2ชั้น 7฿4,450,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช1 ห้องนอน35m2ชั้น 6฿4,090,000UPDATE !
🧡 IDEO สุขุมวิท 93 ติด BTS บางจาก ขนาด 53.00 ตรม. 2 นอน 2 น้ำ ราคาสุดคุ้ม📍เพียง 5.9 ล้าน📍 วิวเมือง เหมาะกับคนไลฟสไตล์ในเมือง🧡0659174222🧡2 ห้องนอน53m2ชั้น 29฿5,900,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 195 ประกาศ