ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ธาราเรือนเอก 2016830

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5694038

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ธาราเรือนเอก 2016830 - รูปที่ 1/6
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ธาราเรือนเอก 2016830 - รูปที่ 2/6
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ธาราเรือนเอก 2016830 - รูปที่ 3/6
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ธาราเรือนเอก 2016830 - รูปที่ 4/6
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ธาราเรือนเอก 2016830 - รูปที่ 5/6
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ธาราเรือนเอก 2016830 - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
2,800,000 (46,667 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.

ธารา เรือนเอก วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ธาราเรือนเอก บนทำเลของ พลับพลา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2535 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿2,800,000 (฿46,667/ตรม.)

รายละเอียด

  • Tara Ruen Ake
  • 2,800,000 (46,667 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 60 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Tara Ruen Ake

4 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Tara Ruen Ake

9 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ธารา เรือนเอก

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง
Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง
Supalai City Resort Ramkhamhaeng

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคำแหง
Supalai Veranda Ramkhamhaeng