วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5616580

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟 - รูปที่ 1/20
รูป วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟 - รูปที่ 2/20
รูป วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟 - รูปที่ 3/20
รูป วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟 - รูปที่ 4/20
รูป วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟 - รูปที่ 5/20
รูป วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟 - รูปที่ 6/20
รูป วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟 - รูปที่ 7/20
รูป วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟 - รูปที่ 8/20
รูป วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟 - รูปที่ 9/20
รูป วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟 - รูปที่ 10/20
รูป วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟 - รูปที่ 11/20
รูป วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟 - รูปที่ 12/20
รูป วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟 - รูปที่ 13/20
รูป วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟 - รูปที่ 14/20
รูป วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟 - รูปที่ 15/20
รูป วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟 - รูปที่ 16/20
รูป วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟 - รูปที่ 17/20
รูป วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟 - รูปที่ 18/20
รูป วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟 - รูปที่ 19/20
รูป วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท🌟PN-00006733🌟 - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
8,800,000 (166,038 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 15
53 ตร.ม.

วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 2 ห้องนอน

🚿 2 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 15

📏 ขนาดห้อง 53 ตร.ม.

 

ขายราคา 8.80 ล้านบาท

 

📍วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท เดินทางสะดวกเพียง 400 เมตร หรือประมาณ 5 นาที เดินจาก BTS ปุณณวิถี 

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 1.7 กิโลเมตร จากคอนโด

 

🛒ร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด

ปิยรมย์เพลส ห่างจากคอนโด 250 เมตร (เดิน 3 นาที)

ท็อปส์มาร์เก็ต (ปิยรมย์) – 250 เมตร (เดิน 3 นาที)

สยามพาราไดซ์ไนท์บาซาร์ – 300 เมตร (เดิน 4 นาที)

ดิเวฟเวรี่ – 350 เมตร (เดิน 4 นาที)

อัคนาทพลาซ่า – 990 เมตร (ขับรถ 6 นาที)

รายละเอียด

  • Whizdom Essence Sukhumvit
  • 8,800,000 (166,038 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 5
  • 15
  • ตะวันออกเฉียงใต้
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 53 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64