วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท 🌟PN-00000850🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3815575

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท 🌟PN-00000850🌟 - รูปที่ 1/10
รูป วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท 🌟PN-00000850🌟 - รูปที่ 2/10
รูป วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท 🌟PN-00000850🌟 - รูปที่ 3/10
รูป วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท 🌟PN-00000850🌟 - รูปที่ 4/10
รูป วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท 🌟PN-00000850🌟 - รูปที่ 5/10
รูป วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท 🌟PN-00000850🌟 - รูปที่ 6/10
รูป วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท 🌟PN-00000850🌟 - รูปที่ 7/10
รูป วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท 🌟PN-00000850🌟 - รูปที่ 8/10
รูป วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท 🌟PN-00000850🌟 - รูปที่ 9/10
รูป วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท 🌟PN-00000850🌟 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
4,300,000 (159,259 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 32
27 ตร.ม.

วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 1 ห้องนอน

🚿 1 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 32

📏 ขนาดห้อง 27 ตร.ม.

ขายราคา 4.30 ล้านบาท

♻️ รวมภาษีและค่าคอมมิชชั่น 

📍(วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท) เดินทางสะดวกเพียง 500 เมตร หรือประมาณ 7 นาที เดินจาก BTS ปุณณวิถี 

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 1.6 กิโลเมตร จากคอนโด

🛒 ร้านค้าใกล้เคียง

ปิยรมย์เพลส ห่างจากคอนโด 230 เมตร (เดิน 3 นาที)

ท็อปส์มาร์เก็ต (ปิยรมย์) – 230 เมตร (เดิน 3 นาที)

สยามพาราไดซ์ไนท์บาซาร์ – 350 เมตร (เดิน 5 นาที)

ดิเวฟเวรี่ – 380 เมตร (เดิน 5 นาที)

อัคนาทพลาซ่า – 1 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)

รายละเอียด

  • Whizdom Connect Sukhumvit
  • 4,300,000 (159,259 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 1 ห้องนอน
  • 1
  • 32
  • ตะวันออกเฉียงเหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101