ตามหาเจ้าของด่วน ห้องรีโนเวทใหม่ 📌 รัชดาซิตี้ ราคา 1.65 ลบ ฟรีโอน ✅
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5743627
เข้าชม :
รัชดา ซิตี้ คอนโด ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
รัชดาซิตี้ คอนโด ✅ ว่าง ✅
ซอยประชาราษฏร์บำเพ็ญ 7
✅ ราคา 1,650,000 บาท
✅ ฟรีโอน
🔹️🔹️รายละเอียด🔹️🔹️
- ห้องขนาด 32.74 ตร.ม.
- ชั้น 8 ตึก RC (จากทั้งหมด 9 ชั้น)
- ค่าส่วนกลาง 25 บาท/ตร.ม.
- ระเบียงหันทิศตะวันตกเฉียงใต้
- คอนโด 9 ชั้น 5 อาคาร สร้างเสร็จปี 2541
🔰 สถานที่ใกล้เคียงสำคัญ
- MRT ห้วยขวาง 450 เมตร
- MRT สุทธิสาร 1.1 กม
- เดอะสตรีท รัชดา 1.3 กม.
- บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก 1.4 กม.
- มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย 1.9 กม.
- เซ็นทรัลพลาซ่า แกรนด์ พระราม9 2.7 กม
- มหาวิทยาลัยมศว ประสานมิตร MRT 2 สถานี
🔰 สิ่งอำนวยความสะดวก
- ที่จอดรถ
- เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย และ CCTV
- ประตูคีย์การ์ด
Location : https://maps.app.goo.gl/SLzo38DiwRbjHWnH7?g_st=ipc
รายละเอียด
- Ratchada City Condo
- 1,650,000 (50,000 บาท/ตร.ม.)
- ตึก RC
- 1 ห้องนอน
- 8
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
11 ประกาศเช่า
29 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ รัชดา ซิตี้ คอนโด
DL25110082 ขายคอนโด รัชดา ซิตี้ คอนโด (Ratchada City Condo) ใกล้ MRTห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc1 ห้องนอน32m2ชั้น 5฿1,590,000UPDATE !
DL25120488 ขายคอนโด รัชดา ซิตี้ คอนโด (Ratchada City Condo) ใกล้ MRTห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน32m2ชั้น 5฿1,490,000UPDATE !
ขาย!!! 🏙️ รัชดา ซิตี้ คอนโด (ห้องใหญ่ รีโนเวทสวย ตรงปก ใจกลางย่านรัชดา💕💕💕 )1 ห้องนอน32.74m2ชั้น 8฿1,690,000UPDATE !
มาละจ้าคอนโดโซนรัชดา ผ่อนเบาๆเริ่มต้น 7,000 ราคาล้านกลางๆ ได้ห้องสวยคุ้มสะใจ อยากเข้าชมทักมาเลย1 ห้องนอน34.18m2ชั้น 3฿1,690,000UPDATE !
P-149982 🏢ต้องการขาย คอนโด รัชดา รีสอร์ท Huai Khwang, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน33m2ชั้น 9฿1,550,000UPDATE !
💥SL-10006💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี รัชดา ซิตี้ คอนโด👉สนใจ โทร .080-651-88531 ห้องนอน32.74m2ชั้น 8฿1,690,000UPDATE !
ขายคอนโด Ratchada City Condo 32 ตร.ม 1 นอน 1 น้ำ ตึก C ชั้น 5 ใกล้ MRT ห้วยขวาง1 ห้องนอน32m2ชั้น 5฿1,650,000UPDATE !
ขาย ห้องคอนโด ที่ คอนโด รัชดา City, เดินได้จากสถานี MRT ห้วยขวาง1 ห้องนอน32m2ชั้น 6฿1,290,000UPDATE !
#A124102 ✅ 27/5/68 ขายคอนโด Ratchada City condo📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน32.74m2ชั้น 4฿1,590,000UPDATE !
#A124382 ✅ 12/12/68 ขายคอนโด Ratchada City condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน85m2ชั้น 4฿5,253,000UPDATE !
#A124330 ✅ 10/11/68 ขายคอนโด Ratchada City condo📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน32m2ชั้น 5฿1,590,000UPDATE !