รูป Ratchada City Condo - รูปที่ 1/2
รูป Ratchada City Condo - รูปที่ 2/2
คอนโดมิเนียม

Ratchada City Condo

รัชดา ซิตี้ คอนโดห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร4.0/5
31ยูนิตขาย
11ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 11 ห้อง และประกาศขาย 31 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Ratchada City Condo

ชื่ออื่นๆ

  • Rachada City Condo
  • รัชดาซิตี้ คอนโด
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
412
1998
25 บาท/ตร.ม.
5
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 244 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

Centric Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

City Home Ratchada

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Ratchada

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Ville Cultural Center

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 249 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Supalai Wellington

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Wellington

มีคอนโดให้เช่า 303 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Wellington

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

Life Ratchadapisek

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 178 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

The Seed Ratchada - Huay Kwang

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,786 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,143 ประกาศ

MRT ห้วยขวาง

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 3,321 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ห้วยขวาง

มีประกาศขาย 1,186 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 5,026 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,259 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,108 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,817 ประกาศ

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 4.3 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,880 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,861 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างออกไป 750 เมตร

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,771 ประกาศ

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 4.4 กม.

โรบินสัน รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,125 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,003 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,167 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,455 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตเกาหลี

ห่างไป 2.1 กม.

อาคารเมืองไทยภัทร คอมเพล็กซ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2.8 กม.

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 2,096 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,712 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,771 ประกาศ

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศให้เช่า 5,426 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศขาย 2,368 ประกาศ

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,740 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,641 ประกาศ

รัชดาภิเษก 18

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รัชดาภิเษก 18

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รัชดาภิเษก 18

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 38,203 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,298 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 26,987 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 9,241 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Easy Condo Home

Easy Condo Home

04/02/2564

โครงการใกล้MRTห้วยขวางในระยะเดินได้ หาของกินง่ายตลอดเวลา มีKerryหน้าโครงการ คาเฟ่กาแฟ และ ร้านสะดวกซื้อ7-11 ในโครงการมีร้านค้าหลายหลาย ร้านทำผม ร้านอาหาร คลีนิคเสริมความงาม รปภ.น่ารักเป็นกันเองกับลูกบ้าน

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (11)

รูปภาพ เช่าคอนโด  รัชดา ซิตี้ คอนโด ห้องมุม MRT-ห้วยขวาง ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-135358 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด รัชดา ซิตี้ คอนโด ห้องมุม MRT-ห้วยขวาง ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-135358 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
85 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔴RK21243🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Ratchada City Condo 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RK21243🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Ratchada City Condo 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
52 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ 🎃RB22365 ให้เช่าถูกมาก🎈รัชดา ซิตี้ คอนโด✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22365 ให้เช่าถูกมาก🎈รัชดา ซิตี้ คอนโด✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
รูปภาพ 💥CP-6413💥ว่าง ให้ เช่า  รัชดา ซิตี้ คอนโด 👉แอดไลน์ @primecondo

💥CP-6413💥ว่าง ให้ เช่า รัชดา ซิตี้ คอนโด 👉แอดไลน์ @primecondo

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
85 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:34
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! รัชดาซิตี้. 2นอน 85ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! รัชดาซิตี้. 2นอน 85ตร.ม. Line id: @pfagent

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
85 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:27
รูปภาพ #A124381 ✅ 12/12/68  ให้เช่า Ratchada City condo📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124381 ✅ 12/12/68 ให้เช่า Ratchada City condo📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
85 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่า รัชดา ซิตี้ คอนโด มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า รัชดา ซิตี้ คอนโด มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:04
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รัชดา ซิตี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2419908)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รัชดา ซิตี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2419908)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
85 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ ให้เช่ารัชดา ซิตี้ คอนโดห้องมุม ห้องใหญ่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมอยู่📲O97-2161939

ให้เช่ารัชดา ซิตี้ คอนโดห้องมุม ห้องใหญ่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมอยู่📲O97-2161939

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
48 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:23
รูปภาพ ME2500792 ให้เช่าคอนโด รัชดา ซิตี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เดินได้ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่

ME2500792 ให้เช่าคอนโด รัชดา ซิตี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เดินได้ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/03/2569 08:07
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Omni Tower Condominium

🔼🔽 AccomA 📩 Omni Tower Condominium

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
132 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/11/2568 09:40

ประกาศขายในโครงการ (31)

ดูประกาศทั้งหมด (31)
Condo365  รัชดาซิตี้ คอนโด   ซอยประชาราษฏร์บำเพ็ญ 7

Condo365 รัชดาซิตี้ คอนโด ซอยประชาราษฏร์บำเพ็ญ 7

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32.74 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿51,619 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:19
🍃Condo365310326🍃 รัชดาซิตี้ คอนโด  ✅ ว่าง ✅ ซอยประชาราษฏร์บำเพ็ญ 7

🍃Condo365310326🍃 รัชดาซิตี้ คอนโด ✅ ว่าง ✅ ซอยประชาราษฏร์บำเพ็ญ 7

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
32.68 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿51,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:16
ขายคอนโด รัชดา ซิตี้ คอนโด อาคาร RA ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ โรงเรียนอนุบาลเอกลักษณ์

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿51,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:30
ขายคอนโด รัชดา ซิตี้ คอนโด อาคาร 1 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 41 ตรม ใกล้ โรงเรียนอนุบาลเอกลักษณ์

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
41 ตร.ม.
฿1,540,000
UPDATE !
(฿37,561 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:30

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7.0
35 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿51,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:30
ขายคอนโด รัชดา ซิตี้ คอนโด อาคาร RC ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงเรียนอนุบาลเอกลักษณ์

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
32 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿52,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:30

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
41 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿36,341 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:00
ขายคอนโด รัชดา ซิตี้ คอนโด อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงเรียนอนุบาลเอกลักษณ์

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿46,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:00
85.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

85.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
85 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿68,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
🏢 ขายคอนโด : Ratchada City Condo (รัชดา ซิตี้ คอนโด)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9315

🏢 ขายคอนโด : Ratchada City Condo (รัชดา ซิตี้ คอนโด) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9315

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5-10
28 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿51,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
🏢 ขายคอนโด : Ratchada City Condo (รัชดา ซิตี้ คอนโด)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9980

🏢 ขายคอนโด : Ratchada City Condo (รัชดา ซิตี้ คอนโด) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9980

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
32.84 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿51,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
DL25110082 ขายคอนโด รัชดา ซิตี้ คอนโด (Ratchada City Condo) ใกล้ MRTห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿49,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
DL25120488 ขายคอนโด รัชดา ซิตี้ คอนโด (Ratchada City Condo) ใกล้ MRTห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿46,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
💥SL-10006💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี รัชดา ซิตี้ คอนโด👉สนใจ โทร .080-651-8853

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32.74 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿51,619 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:34
ขายคอนโด​ Ratchada​ City​ Condo​ 32 ตร.ม​ 1 นอ​น​ 1 น้ำ​ ตึก​ C​ ชั้น​ 5​ ใกล้​ MRT​ ห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿51,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:02
#A124102 ✅ 27/5/68  ขายคอนโด Ratchada City condo📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124102 ✅ 27/5/68 ขายคอนโด Ratchada City condo📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32.74 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿48,564 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
#A124382 ✅ 12/12/68  ขายคอนโด Ratchada City condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124382 ✅ 12/12/68 ขายคอนโด Ratchada City condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
85 ตร.ม.
฿5,253,000
UPDATE !
(฿61,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
#A124330 ✅ 10/11/68  ขายคอนโด Ratchada City condo📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124330 ✅ 10/11/68 ขายคอนโด Ratchada City condo📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿49,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
P-149982 🏢ต้องการขาย คอนโด รัชดา รีสอร์ท Huai Khwang, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿46,970 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:10

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า City Home Ratchada55 ประกาศ
ขาย City Home Ratchada6 ประกาศ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17249 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1776 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวลลิงตัน
ศุภาลัย เวลลิงตัน

Supalai Wellington

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Wellington303 ประกาศ
ขาย Supalai Wellington107 ประกาศ
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek178 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek104 ประกาศ