ขาย!!! 🏙️ รัชดา ซิตี้ คอนโด (ห้องใหญ่ รีโนเวทสวย ตรงปก ใจกลางย่านรัชดา💕💕💕 )

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5803126

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย!!! 🏙️ รัชดา ซิตี้ คอนโด (ห้องใหญ่ รีโนเวทสวย ตรงปก ใจกลางย่านรัชดา💕💕💕 ) - รูปที่ 1/18
รูป ขาย!!! 🏙️ รัชดา ซิตี้ คอนโด (ห้องใหญ่ รีโนเวทสวย ตรงปก ใจกลางย่านรัชดา💕💕💕 ) - รูปที่ 2/18
รูป ขาย!!! 🏙️ รัชดา ซิตี้ คอนโด (ห้องใหญ่ รีโนเวทสวย ตรงปก ใจกลางย่านรัชดา💕💕💕 ) - รูปที่ 3/18
รูป ขาย!!! 🏙️ รัชดา ซิตี้ คอนโด (ห้องใหญ่ รีโนเวทสวย ตรงปก ใจกลางย่านรัชดา💕💕💕 ) - รูปที่ 4/18
รูป ขาย!!! 🏙️ รัชดา ซิตี้ คอนโด (ห้องใหญ่ รีโนเวทสวย ตรงปก ใจกลางย่านรัชดา💕💕💕 ) - รูปที่ 5/18
รูป ขาย!!! 🏙️ รัชดา ซิตี้ คอนโด (ห้องใหญ่ รีโนเวทสวย ตรงปก ใจกลางย่านรัชดา💕💕💕 ) - รูปที่ 6/18
รูป ขาย!!! 🏙️ รัชดา ซิตี้ คอนโด (ห้องใหญ่ รีโนเวทสวย ตรงปก ใจกลางย่านรัชดา💕💕💕 ) - รูปที่ 7/18
รูป ขาย!!! 🏙️ รัชดา ซิตี้ คอนโด (ห้องใหญ่ รีโนเวทสวย ตรงปก ใจกลางย่านรัชดา💕💕💕 ) - รูปที่ 8/18
รูป ขาย!!! 🏙️ รัชดา ซิตี้ คอนโด (ห้องใหญ่ รีโนเวทสวย ตรงปก ใจกลางย่านรัชดา💕💕💕 ) - รูปที่ 9/18
รูป ขาย!!! 🏙️ รัชดา ซิตี้ คอนโด (ห้องใหญ่ รีโนเวทสวย ตรงปก ใจกลางย่านรัชดา💕💕💕 ) - รูปที่ 10/18
รูป ขาย!!! 🏙️ รัชดา ซิตี้ คอนโด (ห้องใหญ่ รีโนเวทสวย ตรงปก ใจกลางย่านรัชดา💕💕💕 ) - รูปที่ 11/18
รูป ขาย!!! 🏙️ รัชดา ซิตี้ คอนโด (ห้องใหญ่ รีโนเวทสวย ตรงปก ใจกลางย่านรัชดา💕💕💕 ) - รูปที่ 12/18
รูป ขาย!!! 🏙️ รัชดา ซิตี้ คอนโด (ห้องใหญ่ รีโนเวทสวย ตรงปก ใจกลางย่านรัชดา💕💕💕 ) - รูปที่ 13/18
รูป ขาย!!! 🏙️ รัชดา ซิตี้ คอนโด (ห้องใหญ่ รีโนเวทสวย ตรงปก ใจกลางย่านรัชดา💕💕💕 ) - รูปที่ 14/18
รูป ขาย!!! 🏙️ รัชดา ซิตี้ คอนโด (ห้องใหญ่ รีโนเวทสวย ตรงปก ใจกลางย่านรัชดา💕💕💕 ) - รูปที่ 15/18
รูป ขาย!!! 🏙️ รัชดา ซิตี้ คอนโด (ห้องใหญ่ รีโนเวทสวย ตรงปก ใจกลางย่านรัชดา💕💕💕 ) - รูปที่ 16/18
รูป ขาย!!! 🏙️ รัชดา ซิตี้ คอนโด (ห้องใหญ่ รีโนเวทสวย ตรงปก ใจกลางย่านรัชดา💕💕💕 ) - รูปที่ 17/18
รูป ขาย!!! 🏙️ รัชดา ซิตี้ คอนโด (ห้องใหญ่ รีโนเวทสวย ตรงปก ใจกลางย่านรัชดา💕💕💕 ) - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
1,690,000 (51,619 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
32.74 ตร.ม.

รัชดา ซิตี้ คอนโด ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Meenny706

รัชดาซิตี้ คอนโด

ซอยประชาราษฏร์บำเพ็ญ 7

✅ ราคา 1,690,000 บาท

✅ ฟรีโอน

🔹️🔹️รายละเอียด🔹️🔹️

- ห้องขนาด 32.74 ตร.ม.

- ชั้น 8 ตึก RC (จากทั้งหมด 9 ชั้น)

- ค่าส่วนกลาง 25 บาท/ตร.ม.

- ระเบียงหันทิศตะวันตกเฉียงใต้

- คอนโด 9 ชั้น 5 อาคาร สร้างเสร็จปี 2541

🔰 สถานที่ใกล้เคียงสำคัญ

- MRT ห้วยขวาง 450 เมตร

- MRT สุทธิสาร 1.1 กม

- เดอะสตรีท รัชดา 1.3 กม.

- บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก 1.4 กม.

- มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย 1.9 กม.

- เซ็นทรัลพลาซ่า แกรนด์ พระราม9 2.7 กม

- มหาวิทยาลัยมศว ประสานมิตร MRT 2 สถานี

🔰 สิ่งอำนวยความสะดวก

- ที่จอดรถ

- เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย และ CCTV

- ประตูคีย์การ์ด

Location :

https://maps.app.goo.gl/SLzo38DiwRbjHWnH7?g_st=ipc

นัดดูห้อง/สอบถามพรีวงเงิน

ติดต่อ คุณมีน

โทร.

082-323-2498

หรือแอดไลน์ ไอดี : @happyhome456 (มี@)

รายละเอียด

  • Ratchada City Condo
  • 1,690,000 (51,619 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก RC
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32.74 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง
Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 244 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
Centric Ratchada - Huai Khwang

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม
Lumpini Ville Cultural Center