P-107375 — ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Ratchada City Condo รัชดา ใกล้ MRT สุทธิสาร ชั้น 9 ห้องสตูดิโอ เฟอร์ครบ แอร์ใหม่ 085-592-2897 Line: @easythaihome

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

2926680

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-107375 — ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Ratchada City Condo รัชดา ใกล้ MRT สุทธิสาร ชั้น 9 ห้องสตูดิโอ เฟอร์ครบ แอร์ใหม่ 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 1/5
รูป P-107375 — ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Ratchada City Condo รัชดา ใกล้ MRT สุทธิสาร ชั้น 9 ห้องสตูดิโอ เฟอร์ครบ แอร์ใหม่ 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 2/5
รูป P-107375 — ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Ratchada City Condo รัชดา ใกล้ MRT สุทธิสาร ชั้น 9 ห้องสตูดิโอ เฟอร์ครบ แอร์ใหม่ 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 3/5
รูป P-107375 — ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Ratchada City Condo รัชดา ใกล้ MRT สุทธิสาร ชั้น 9 ห้องสตูดิโอ เฟอร์ครบ แอร์ใหม่ 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 4/5
รูป P-107375 — ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Ratchada City Condo รัชดา ใกล้ MRT สุทธิสาร ชั้น 9 ห้องสตูดิโอ เฟอร์ครบ แอร์ใหม่ 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
1,600,000 (50,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องน้ำ
ชั้น 9
32 ตร.ม.

รัชดา ซิตี้ คอนโด ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

P-107375 — ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Ratchada City Condo รัชดา ใกล้ MRT สุทธิสาร ชั้น 9 ห้องสตูดิโอ เฟอร์ครบ แอร์ใหม่ ลงทุนรับค่าเช่าทันที 085-592-2897 Line: @easythaihome

รายละเอียดข้อมูลทรัพย์และจุดเด่นโครงการ - รัชดา ซิตี้ คอนโด (Ratchada City Condo)

- ราคาขาย: 1,600,000 บาท (ห้องสำหรับซื้อลงทุน พร้อมรับผลตอบแทนค่าเช่าต่อเนื่องได้ทันที)

- ข้อมูลผู้เช่า: ปัจจุบันมีผู้เช่าพักอาศัยอยู่ (สัญญาเช่าหมดอายุเดือน กรกฎาคม 2569)

- ขนาดและตำแหน่งห้อง: ห้องสตูดิโอ 1 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 32 ตารางเมตร ชั้น 9 อาคาร RA

- วิว / ทิศ: วิวตึก (Building View)

- ทำเลใกล้อะไร: ตั้งอยู่ซอยประชาราษฎร์บำเพ็ญ 7 แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง ทำเลดีเดินทางสะดวกใจกลางรัชดา-ห้วยขวาง ใกล้ทางด่วนสุทธิสาร และใกล้ MRT สุทธิสาร, MRT รัชดาภิเษก

รายละเอียดเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าภายในห้อง (ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบชุด):

สถานที่ใกล้เคียงสำคัญ:

- การเดินทาง: MRT สุทธิสาร, MRT รัชดาภิเษก, ทางด่วนสุทธิสาร

- ห้างสรรพสินค้าและแหล่งช้อปปิ้ง: ห้วยขวางเทอร์เรซ, ห้วยขวางสโตร์, ห้วยขวางอเวนิว, ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (โรบินสันรัชดาเดิม)

- สถานศึกษา: สถาบันบริหารการโรงแรมนานาชาติไอ.เอช.ไอ., โรงเรียนอนุบาลนานาชาติเพรพ

- สถานพยาบาล: โรงพยาบาลโกลเด้นเยียส์เนอสซิ่งโฮม

เงื่อนไขการนัดหมาย: เนื่องจากปัจจุบันห้องพักมีผู้เช่าอยู่ สำหรับผู้ซื้อที่สนใจเข้าชมพื้นที่ห้องจริง รบกวนแจ้งนัดหมายล่วงหน้า

ข้อมูลติดต่อฝ่ายบริการลูกค้า (Contact Info)

หากต้องการสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือนัดหมายเข้าชมห้อง ติดต่อทีมงานได้ที่

- โทรด่วน: 085-592-2897

- Line Id: @easythaihome

- คลิ๊กเพิ่มเพื่อนแอดไลน์ทันที: http://line.me/ti/p/%40easythaihome

- E-mail: easythaihome@gmail.com

- Website: easythaihome.com

- Facebook: facebook.com/easythaihome

สำหรับท่านเจ้าของทรัพย์ที่ต้องการฝากห้องเช่าหรือฝากขายคอนโดในเขตกรุงเทพฯ แนวรถไฟฟ้า BTS / MRT สามารถส่งข้อมูลเพื่อรับบริการทำการตลาดฟรีได้ที่ Line ID: @easythaihome.com (มีดอทคอม)

3 เหตุผลทำไมลูกค้าลงทุนควรสนใจห้องนี้

1. การันตีรายได้และผลตอบแทนทันที ทรัพย์ขายพร้อมผู้เช่าในราคาคุ้มค่าคุ้มราคา เพียง 1.6 ล้านบาท เหมาะสำหรับนักลงทุนที่ต้องการรับกระแสเงินสดต่อเนื่องยาวๆ ไปจนถึงช่วงกลางปี 2569 โดยไม่ต้องเสียเวลาและเสียค่าโฆษณาหาผู้เช่าเอง

2. ห้องขนาดใหญ่ในราคาสบายกระเป๋า ด้วยพื้นที่ใช้สอยกว้างขวางถึง 32 ตร.ม. รูปแบบห้องสตูดิโอหน้ากว้างจัดวางเฟอร์นิเจอร์ง่าย มาพร้อมกับเครื่องปรับอากาศติดตั้งให้ใหม่เอี่ยม ดูแลรักษาง่ายในระยะยาว

3. ทำเลทองย่านรัชดา-ห้วยขวาง ตั้งอยู่ในซอยประชาราษฎร์บำเพ็ญ 7 แหล่งรวมไลฟ์สไตล์และร้านอาหารชื่อดัง เดินทางสะดวกสบายเชื่อมต่อถนนรัชดาภิเษก ถนนสุทธิสารวินิจฉัย และใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT ทั้งสถานีสุทธิสารและห้วยขวาง ทำให้เป็นทำเลที่มีความต้องการเช่าสูงตลอดเวลา

รายละเอียด

  • Ratchada City Condo
  • 1,600,000 (50,000 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก RA
  • สตูดิโอ
  • 9
  • ไม่ระบุ
  • 32 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง
Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 232 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
Centric Ratchada - Huai Khwang

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม
Lumpini Ville Cultural Center