คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 370922)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4133674
เข้าชม :
แอชตัน สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 49 ตารางเมตร ชั้น 16, โครงการ แอชตัน สีลม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางรัก ใกล้ BTS ช่องนนทรี และ ใกล้ MRT สามย่านติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- ตู้เย็น
- ไมโครเวฟ
- เตาไฟฟ้า
- ทีวี
- สร้างเสร็จในปี 2016
- ฟิตเนส
- สระว่ายน้ำ
- เซาว์น่า
- สวน
- เตาบาร์บีคิว
- กล้องวงจรปิด
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- ร้านค้าใกล้เคียง
- ลานจอดรถในร่ม
- ฟิตเนส
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
--- PropertyScout ---
รายละเอียด
- Ashton Silom
- 10,500,000 (214,286 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 16
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 49 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
283 ประกาศเช่า
144 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอชตัน สีลม
💥ห้ามพลาด!💥 ยูนิตหายาก ชั้นสูง วิวเมือง Ashton Silom 🚆 ใกล้ Bts ช่องนนทรี1 ห้องนอน49m2ชั้น 4x฿10,500,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Ashton Silom พร้อมโอน 🔥MD-260285261 ห้องนอน35.6m2ชั้น 11-15฿6,590,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ แอซตัน สีลม พร้อมโอน 🔥MD-250492931 ห้องนอน35.6m2ชั้น 11-15฿6,500,000UPDATE !
ราคาดีมาก!! ขายห้องสวย เฟอร์ครบ ทำเลสีลม แอซตัน สีลม | Ashton Silom MD-250492931 ห้องนอน35.6m2ชั้น 10฿6,990,000UPDATE !
🔥 ลดราคาพิเศษ! คอนโด 1 ห้องนอน Ashton Silom | ใจกลางสีลม CBD - U11668521 ห้องนอน32m2ชั้น 14฿8,000,000UPDATE !

ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี1 ห้องนอน31.96m2ชั้น 33฿8,600,000UPDATE !
DL26010794 ขายคอนโด แอชตัน สีลม (Ashton Silom) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน49.5m2ชั้น 22฿10,200,000UPDATE !
DL26020525 ขายคอนโด แอชตัน สีลม (Ashton Silom) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน33m2ชั้น 36฿7,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 600 ประกาศ
ขายคอนโด Ashton Chula - Silomมีคอนโดขาย 279 ประกาศ

2.9 กม.
3.9 กม.
4.3 กม.
4.7 กม.
3.2 กม.
2.3 กม.
2.2 กม.
3.4 กม.
2.1 กม.
3.1 กม.
4.4 กม.
0 กม.
3.2 กม.
3.6 กม.
3.3 กม.
3.5 กม.
3.4 กม.
4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
0 กม.
6.2 กม.
3.1 กม.
3.3 กม.
3.3 กม.
2.3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.4 กม.
4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Ashton Silom
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง