ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3530598

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 1/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 2/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 3/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 4/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 5/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 6/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 7/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 8/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 9/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 10/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 11/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 12/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 13/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 14/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 15/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 16/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 17/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 18/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 19/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 20/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 21/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 22/23
รูป ขายคอนโด Ashton สีลม 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นสูง แต่งหรู พร้อมอยู่ เพียง 350 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 23/23
ดูรูปทั้งหมด 23 รูป
8,600,000 (269,086 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 33
31.96 ตร.ม.

แอชตัน สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Property ID: M3211

VDO: https://youtu.be/5EV2P15t6OU

คอนโด Ashton Silom (แอชตัน สีลม) ที่ตั้ง ถนนสีลม แขวงสุริยวงศ์ เขตบางรัก กรุงเทพ (350 ม. BTS ช่องนนทรี)

https://goo.gl/maps/kCtDJzwebMfsenAE8

ชั้น 33 (อาคารสูง 48 ชั้น) เนื้อที่ 31.96 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก แอร์ 2 เครื่อง ครัวบิวท์อินพร้อมเตาไฟฟ้า เครื่องดูดควัน เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ค่าส่วนกลาง 85 บาท/ตร.ม./เดือน

ขาย 8,600,000 บาท (ค่าโอน ออกคนละครึ่ง)

ลักษณะเด่น :

Ashton Silom คอนโดหรูสร้างเสร็จพร้อมอยู่ใจกลาง CBD ติดถนนสีลม 350 m.จาก BTS ช่องนนทรี รายล้อมไปด้วย โรงแรมห้าดาวและบริษัทชั้นนำต่างชาติ สถาบันการเงิน สถานฑูต ตลอดจนศูนย์การค้าและบรรดาโรงเรียนชั้นนำของประเทศ ทำเลมีความอุมสมบูรณ์และสาธารณูปโภคครบครัน เดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วน ใกล้รถไฟฟ้า ตอบโจทย์ทั้งเอาไว้อยู่เอง หรือลงทุนที่เน้นเก็งกำไรปล่อยเช่ากลุ่มชาวต่างชาติ ตัวห้องเป็นแบบ 1 ห้องนอน ตกแต่งหรูพร้อมเข้าอยู่ มีชุดครัวพร้อมแอร์ซ่อนฝ้ามาให้ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า พื้นที่ส่วนกลางให้มาแบบจัดเต็ม พร้อมรปภ. 24 ชั่วโมง, CCTV และระบบ Access Control และ Key Card พร้อม Digital Door Lock ทุกห้อง

Realty One Estate (Thailand) Co., Ltd.

Tel: 089-450-9646

LINE: @aditep.r1 หรือ http://line.me/ti/p/%40aditep.r1

email: aditep@archangelproperty.com

WhatsApp: +66894509646

Facebook: www.facebook.com/ArchangelProperty

Website: http://www.archangelproperty.com