🏠✨ แอชตัน สีลม | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-153)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5795205

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏠✨ แอชตัน สีลม | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-153) - รูปที่ 1/9
รูป 🏠✨ แอชตัน สีลม | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-153) - รูปที่ 2/9
รูป 🏠✨ แอชตัน สีลม | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-153) - รูปที่ 3/9
รูป 🏠✨ แอชตัน สีลม | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-153) - รูปที่ 4/9
รูป 🏠✨ แอชตัน สีลม | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-153) - รูปที่ 5/9
รูป 🏠✨ แอชตัน สีลม | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-153) - รูปที่ 6/9
รูป 🏠✨ แอชตัน สีลม | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-153) - รูปที่ 7/9
รูป 🏠✨ แอชตัน สีลม | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-153) - รูปที่ 8/9
รูป 🏠✨ แอชตัน สีลม | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-153) - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
9,900,000 (200,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 22
49.5 ตร.ม.

แอชตัน สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏠✨ แอชตัน สีลม | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-153)

💰 ราคาขาย: 9,900,000 บาท

🏠 รายละเอียดห้อง

• ขนาด 49.5 ตร.ม.

• 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

• ชั้น 22

• ใกล้ BTS ช่องนนทรี (S03)

📍 ทำเล & แหล่งสำคัญใกล้เคียง

• ใกล้ BTS ช่องนนทรี (S03) สายสีเขียว – Silom Line

• ใกล้ MRT สีลม (BL26) เชื่อมต่อสะดวก

• ทำเลใจกลางเมือง ใกล้โซนธุรกิจ สีลม – สาทร – CBD

• ใกล้ King Power Mahanakhon

• Central Silom Complex

• สวนลุมพินี

• โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์

• โรงพยาบาลกรุงเทพคริสเตียน

📞 สนใจนัดเข้าชมห้อง ติดต่อ

• โทร: (+66) 88-664-5656

• Line OA: @habihub

รายละเอียด

  • Ashton Silom
  • 9,900,000 (200,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 22
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 49.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Ashton Silom

263 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Ashton Silom

143 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอชตัน สีลม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 569 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn