คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาวด์ ทองหล่อ-เพชรบุรี ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2510712)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5833684
เข้าชม :
คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 38 ตารางเมตร ชั้น 34, โครงการ คลาวด์ ทองหล่อ-เพชรบุรี ซึ่งตั้งอยู่ในเขตห้วยขวาง ใกล้ MRT เพชรบุรีติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
พื้นที่ส่วนกลาง:
- สร้างเสร็จในปี 2022
- ลานจอดรถในร่ม
- เซาว์น่า
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- กล้องวงจรปิด
- จากุซซี่
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
--- PropertyScout ---
รายละเอียด
- CLOUD Thonglor - Phetchaburi
- 6,900,000 (181,579 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 34
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 38 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
95 ประกาศเช่า
29 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี

#A124231 ✅ 4/11/68 ขายคอนโด CLOUD Thonglor - Phetchaburi📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน38m2ชั้น 34฿6,900,000UPDATE !
💎CLOUD Thonglor-Phetchaburi ห้องสวย ชั้นสูง วิวพาโนรามา 🚆 ใกล้ MRT เพชรบุรี1 ห้องนอน38m2ชั้น 3x฿7,200,000UPDATE !
ขายคอนโด คลาวด์ ทองหล่อ-เพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 34 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT เพชรบุรี1 ห้องนอน38m2ชั้น 34฿6,500,000UPDATE !

38.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน บางกะปิ1 ห้องนอน38m2ชั้น 34฿6,900,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.8 กม.
2 กม.
2.1 กม.
3 กม.
2 กม.
2.1 กม.
3.4 กม.
2.2 กม.
3.4 กม.
4.3 กม.
6.1 กม.
4.6 กม.
3.8 กม.
3.1 กม.
0 กม.
3.8 กม.
3.7 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.5 กม.
0 กม.
2.3 กม.
3.6 กม.
3.1 กม.
3.2 กม.
2.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
2.1 กม.
3 กม.
2 กม.
2.1 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ CLOUD Thonglor - Phetchaburi
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง