ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4833868

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941) - รูปที่ 1/20
รูป ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941) - รูปที่ 2/20
รูป ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941) - รูปที่ 3/20
รูป ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941) - รูปที่ 4/20
รูป ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941) - รูปที่ 5/20
รูป ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941) - รูปที่ 6/20
รูป ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941) - รูปที่ 7/20
รูป ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941) - รูปที่ 8/20
รูป ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941) - รูปที่ 9/20
รูป ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941) - รูปที่ 10/20
รูป ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941) - รูปที่ 11/20
รูป ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941) - รูปที่ 12/20
รูป ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941) - รูปที่ 13/20
รูป ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941) - รูปที่ 14/20
รูป ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941) - รูปที่ 15/20
รูป ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941) - รูปที่ 16/20
รูป ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941) - รูปที่ 17/20
รูป ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941) - รูปที่ 18/20
รูป ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941) - รูปที่ 19/20
รูป ขายคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi ชั้นสูง 1 ห้องนอนพลัส เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001941) - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
7,107,000 (187,026 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 34
38 ตร.ม.

คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW001941

ขายคอนโด คลาวด์ ทองหล่อ-เพชรบุรี 1 นอนพลัส ชั้นสูง แต่งครบพร้อมอยู่

โลเคชัน : MRT เพชรบุรี

ขนาด :38 ตรม. 

ชั้น :34

ประเภทห้อง :1 ห้องนอนพลัส 1 ห้องน้ำ

ราคาขาย : 7,107,000 บาท

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

*มีคอนโด Cloud Thonglor-Phetchaburi หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • CLOUD Thonglor - Phetchaburi
  • 7,107,000 (187,026 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 34
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 673 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ที.ซี. กรีน
T.C. Green

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

รพ.จักษุรัตนิน

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

รพ.กรุงเทพ

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที