DL26020052 ขายคอนโด คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี (CLOUD Thonglor - Phetchaburi) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5765210

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26020052 ขายคอนโด คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี (CLOUD Thonglor - Phetchaburi) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/16
รูป DL26020052 ขายคอนโด คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี (CLOUD Thonglor - Phetchaburi) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/16
รูป DL26020052 ขายคอนโด คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี (CLOUD Thonglor - Phetchaburi) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/16
รูป DL26020052 ขายคอนโด คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี (CLOUD Thonglor - Phetchaburi) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/16
รูป DL26020052 ขายคอนโด คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี (CLOUD Thonglor - Phetchaburi) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/16
รูป DL26020052 ขายคอนโด คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี (CLOUD Thonglor - Phetchaburi) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/16
รูป DL26020052 ขายคอนโด คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี (CLOUD Thonglor - Phetchaburi) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 7/16
รูป DL26020052 ขายคอนโด คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี (CLOUD Thonglor - Phetchaburi) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 8/16
รูป DL26020052 ขายคอนโด คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี (CLOUD Thonglor - Phetchaburi) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 9/16
รูป DL26020052 ขายคอนโด คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี (CLOUD Thonglor - Phetchaburi) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 10/16
รูป DL26020052 ขายคอนโด คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี (CLOUD Thonglor - Phetchaburi) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 11/16
รูป DL26020052 ขายคอนโด คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี (CLOUD Thonglor - Phetchaburi) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 12/16
รูป DL26020052 ขายคอนโด คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี (CLOUD Thonglor - Phetchaburi) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 13/16
รูป DL26020052 ขายคอนโด คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี (CLOUD Thonglor - Phetchaburi) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 14/16
รูป DL26020052 ขายคอนโด คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี (CLOUD Thonglor - Phetchaburi) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 15/16
รูป DL26020052 ขายคอนโด คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี (CLOUD Thonglor - Phetchaburi) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
6,900,000 (181,579 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 34
38 ตร.ม.

คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26020052 ขายคอนโด คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี (CLOUD Thonglor - Phetchaburi) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 38 ตรม.
-อาคาร ชั้น 34

****ราคา 6,900,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-16 19:01:31

รายละเอียด

  • CLOUD Thonglor - Phetchaburi
  • 6,900,000 (181,579 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 34
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ คลาวด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 673 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ที.ซี. กรีน
T.C. Green

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

รพ.จักษุรัตนิน

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที