ขายราคาพิเศษ คอนโด The Kris Ratchada 17 รหัส 00160331

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5622093

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายราคาพิเศษ คอนโด The Kris Ratchada 17 รหัส 00160331 - รูปที่ 1/11
รูป ขายราคาพิเศษ คอนโด The Kris Ratchada 17 รหัส 00160331 - รูปที่ 2/11
รูป ขายราคาพิเศษ คอนโด The Kris Ratchada 17 รหัส 00160331 - รูปที่ 3/11
รูป ขายราคาพิเศษ คอนโด The Kris Ratchada 17 รหัส 00160331 - รูปที่ 4/11
รูป ขายราคาพิเศษ คอนโด The Kris Ratchada 17 รหัส 00160331 - รูปที่ 5/11
รูป ขายราคาพิเศษ คอนโด The Kris Ratchada 17 รหัส 00160331 - รูปที่ 6/11
รูป ขายราคาพิเศษ คอนโด The Kris Ratchada 17 รหัส 00160331 - รูปที่ 7/11
รูป ขายราคาพิเศษ คอนโด The Kris Ratchada 17 รหัส 00160331 - รูปที่ 8/11
รูป ขายราคาพิเศษ คอนโด The Kris Ratchada 17 รหัส 00160331 - รูปที่ 9/11
รูป ขายราคาพิเศษ คอนโด The Kris Ratchada 17 รหัส 00160331 - รูปที่ 10/11
รูป ขายราคาพิเศษ คอนโด The Kris Ratchada 17 รหัส 00160331 - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
2,690,000 (79,586 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
33.8 ตร.ม.

เดอะ คริส รัชดา 17 308 ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

คอนโด The Kris Ratchada 17

ทำเลทอง ใจกลางเมือง ใกล้ MRT สุทธิสาร แค่ 500 เมตร!

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ครัวปิด 1 ห้องนั่งเล่น

ขนาด 33.8 ตร.ม. ห้องรีโนเวทใหม่เอี่ยม ตกแต่งครบ สวยหรูมาก!

ลดจาก 2.99 ล้านบาท ลดเหลือเพียง 2.69 ล้านบาท นะค้าา

จุดเด่น / Highlights:

- คอนโด Low-rise เงียบสงบ เป็นส่วนตัวสุด ๆ

- เดินถึง MRT สุทธิสาร แค่ 500 เมตร 

- ใกล้ห้าง ตลาด ร้านอาหาร คาเฟ่ครบ 

- ที่จอดรถเพียงพอ ทั้งใต้ดินและชั้นบน 

- ฟังก์ชันครบ ตกแต่งทันสมัย สะดวกทุกการใช้ชีวิต

ของแถมจัดเต็ม / Freebies Included!

- Built-in Furniture (รับประกัน 10 ปี / 10-year warranty)

- Built-in Kitchen

- เตาไฟฟ้า + เครื่องดูดควัน / Electric Stove + Hood

- Digital Door Lock

- เครื่องทำน้ำอุ่น / Water Heater

- พัดลมดูดอากาศ / Exhaust Fan

รายละเอียด

  • The Kris Ratchada 17
  • 2,690,000 (79,586 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 3
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.8 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Kris Ratchada 17

308 ดินแดง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ คริส รัชดา 17

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
Centric Ratchada - Huai Khwang

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

2.1 กม.

logo โครงการ ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
Rhythm Ratchada - Huai Khwang

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ควินน์ รัชดา 17
Quinn Ratchada 17

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ รัชดาภิเษก