ขาย เดอะ ไลน์ พหล-ประดิพัทธ์ ราคาถูกที่สุด ชั้นสูง ดูห้องได้ !!!
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5613098
เข้าชม :
เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์ พญาไท กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย เดอะไลน์ พหลโยธิน ประดิพัทธ์
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 26.75
ชั้น 21
ราคา 3,690,000บาท
ค่าใช้จ่ายที่ดิน 50/50
รายละเอียด
- THE LINE Phahon - Pradipat
- 3,690,000 (137,944 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 21
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26.75 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
352 ประกาศเช่า
93 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์
#A124248 ✅ 5/12/68 ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน34m2ชั้น 8฿4,750,000UPDATE !
#A124319 ✅ 9/12/68 ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน33.5m2ชั้น 36฿6,490,000UPDATE !
#A124333 ✅ 12/3/69 ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน35m2ชั้น 24฿6,200,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะไลน์ พหลฯ – ประดิพัทธ์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 1396746)2 ห้องนอน55m2ชั้น 6฿7,990,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะไลน์ พหลฯ – ประดิพัทธ์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2792454)2 ห้องนอน52m2ชั้น 34฿8,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะไลน์ พหลฯ – ประดิพัทธ์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 829229)1 ห้องนอน42m2ชั้น 16฿7,800,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะไลน์ พหลฯ – ประดิพัทธ์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 817793)2 ห้องนอน55m2ชั้น 34฿10,640,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์ ชั้นสูง BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-82921 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅3 ห้องนอน88.5m2ชั้น 46฿17,490,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-90358 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน58m2ชั้น 6฿7,600,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.2 กม.

2.1 กม.

5.3 กม.
3.1 กม.
4.3 กม.
2.6 กม.
2.2 กม.
5.7 กม.
3.9 กม.
2.3 กม.
2.9 กม.