🔥ขายด่วน! ห้องสวย วิวโล่ง ชั้นสูง Cloud สุขุมวิท 23🔥

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5952071

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ขายด่วน! ห้องสวย วิวโล่ง ชั้นสูง Cloud สุขุมวิท 23🔥 - รูปที่ 1/8
รูป 🔥ขายด่วน! ห้องสวย วิวโล่ง ชั้นสูง Cloud สุขุมวิท 23🔥 - รูปที่ 2/8
รูป 🔥ขายด่วน! ห้องสวย วิวโล่ง ชั้นสูง Cloud สุขุมวิท 23🔥 - รูปที่ 3/8
รูป 🔥ขายด่วน! ห้องสวย วิวโล่ง ชั้นสูง Cloud สุขุมวิท 23🔥 - รูปที่ 4/8
รูป 🔥ขายด่วน! ห้องสวย วิวโล่ง ชั้นสูง Cloud สุขุมวิท 23🔥 - รูปที่ 5/8
รูป 🔥ขายด่วน! ห้องสวย วิวโล่ง ชั้นสูง Cloud สุขุมวิท 23🔥 - รูปที่ 6/8
รูป 🔥ขายด่วน! ห้องสวย วิวโล่ง ชั้นสูง Cloud สุขุมวิท 23🔥 - รูปที่ 7/8
รูป 🔥ขายด่วน! ห้องสวย วิวโล่ง ชั้นสูง Cloud สุขุมวิท 23🔥 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
6,499,000 (218,087 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 17
29.8 ตร.ม.

คลาวด์ สุขุมวิท 23 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥ขายด่วน! ห้องสวย วิวโล่ง ชั้นสูง Cloud สุขุมวิท 23🔥

Clouds Sukhumvit 23 | ชั้น 17 | ห้องมุมตำแหน่ง 04

วิวเคลียร์ มองตรงไปทาง Terminal 21 ไม่มีตึกบัง ได้แสงดี ลมดี อยู่แล้วสบายมาก

💥 ราคาพิเศษเพียง 6.499 ล้านบาท

(โอกาสดีมากสำหรับคนหาห้องชั้นสูง วิวโล่ง ใจกลางอโศก)

⭐ จุดเด่นห้องนี้

✅ ชั้น 17 วิวสวย โล่ง โปร่ง

✅ ตำแหน่ง 04 ห้องดี อยู่สบาย

✅ เหมาะทั้งอยู่เองและปล่อยเช่า (ย่านนี้เช่าง่ายมาก)

✅ ทำเลอโศก-สุขุมวิท หายากในราคานี้

🏢 จุดแข็งโครงการ Cloud Sukhumvit 23

✨ คอนโดระดับพรีเมียม ใจกลางสุขุมวิท

🚗 ลิฟท์จอดรถอัตโนมัติ (Auto Parking) สะดวกและปลอดภัย

🏊‍♂️ Facilities ครบ โครงการดูดี มีคลาส

🔒 ระบบรักษาความปลอดภัยดี เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน

🚆 ทำเลเทพ เดินทางง่ายสุดๆ

📍 ใกล้ BTS Asok

📍 ใกล้ MRT Sukhumvit

📍 ใกล้ Terminal 21 / Interchange 21

📍 เข้าออกได้หลายเส้นทาง สุขุมวิท / อโศก / เพชรบุรี

🛍 ใกล้แหล่งกิน-เที่ยว-ช้อป

🍜 ร้านอาหารดังเพียบในย่านอโศก-พร้อมพงษ์

🛒 EmQuartier / Emporium / Terminal 21

🎓 โรงเรียนนานาชาติหลายแห่งในโซนสุขุมวิท

🔥ขายด่วน ราคาดี ห้องสวย วิว Terminal 21 ต้องรีบ!

📞 ติดต่อ คุณแพท 085-5564477

#CloudSukhumvit23 #ขายคอนโดอโศก #ขายคอนโดสุขุมวิท #คอนโดใกล้BTSอโศก #คอนโดใกล้Terminal21 #คอนโดลงทุน #ขายด่วนราคาพิเศษ

รายละเอียด

  • Cloud Sukhumvit 23
  • 6,499,000 (218,087 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1704
  • 17
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29.8 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยังไม่ยืนยัน

ระวังมิจฉาชีพหลอกโอนเงิน หรือโอนเงินผิดบัญชี!

ทีมงาน Propertyhub ไม่แนะนำให้โอนเงินหรือธุรกรรมใดๆ
ก่อนได้ดูห้องจริง และเซ็นสัญญานะครับ

Cloud Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ คลาวด์ สุขุมวิท 23

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 651 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23