รูป Cloud Sukhumvit 23 - รูปที่ 1/11
รูป Cloud Sukhumvit 23 - รูปที่ 2/11
รูป Cloud Sukhumvit 23 - รูปที่ 3/11
รูป Cloud Sukhumvit 23 - รูปที่ 4/11
รูป Cloud Sukhumvit 23 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Cloud Sukhumvit 23

คลาวด์ สุขุมวิท 23วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
19ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

พบกับประสบการณ์การใช้ชีวิตที่เหนือระดับที่ Condo CLOUD Sukumvit 23 บนทำเลในซอยสุขุมวิท 23 คอนโดใจกลางอโศก-สุขุมวิท หนึ่งในย่านที่มีมูลค่าสูงที่สุดของกรุงเทพฯ เพียง 2 นาที จาก BTS อโศก และ MRT สุขุมวิท รวมถึงการเดินทางผ่านซอยลัดต่างๆ ที่เชื่อมต่อกันทำให้ทุกการเดินทางกลายเป็นเรื่องง่ายดาย CLOUD Sukumvit 23 จึงเป็นที่พักในอุดมคติของชาวกรุงเทพฯ ยุคใหม่ที่มีไลฟ์สไตล์ไม่หยุดนิ่ง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 19 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (19)

รายละเอียดโครงการ

Cloud Sukhumvit 23
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
372
2.8,4.5 เมตร
2024
80 บาท/ตร.ม.
1
43

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 668 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 182 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 962 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 467 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 190 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 481 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 150 ประกาศ

The Address Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Asoke

มีคอนโดให้เช่า 235 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Asoke

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

Villa Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Asoke

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Asoke

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Grand Park View

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 188 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Noble Refine

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 100 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,891 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,823 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,385 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,870 ประกาศ

BTS อโศก

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,055 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,394 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,254 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,301 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,426 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,704 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,931 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,984 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,149 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,730 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างออกไป 560 เมตร

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,692 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,928 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,148 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 4.5 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.8 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,849 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,625 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,718 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,458 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,253 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,770 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,506 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,478 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.5 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,293 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,606 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,180 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,745 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,318 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,707 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,559 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,216 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,440 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,598 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,918 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,544 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,182 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,650 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,834 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,606 ประกาศ

สุขุมวิท 31

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 31

มีประกาศให้เช่า 936 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 31

มีประกาศขาย 387 ประกาศ

สุขุมวิท 23

ห่างออกไป 660 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 23

มีประกาศให้เช่า 1,008 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 23

มีประกาศขาย 453 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,377 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,544 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,144 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,735 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,732 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,588 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,934 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,470 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29 - 30 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (19)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาวด์ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2229486)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29.5 ตร.ม.
฿5,460,000
UPDATE !
(฿185,085 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:13
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาวด์ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1110052)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
60.5 ตร.ม.
฿20,093,447
UPDATE !
(฿332,123 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:13
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาวด์ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1537069)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 40
78.6 ตร.ม.
฿38,519,580
UPDATE !
(฿490,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:13
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาวด์ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1109463)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
57.1 ตร.ม.
฿13,195,588
UPDATE !
(฿231,096 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:13
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 32.80 ตร.ม คลาวด์ เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
32.8 ตร.ม.
฿6,585,787
UPDATE !
(฿200,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 60.50 ตร.ม. คลาวด์ เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60.5 ตร.ม.
฿11,207,202
UPDATE !
(฿185,243 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
60.7 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

60.7 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
60.7 ตร.ม.
฿23,500,000
UPDATE !
(฿387,150 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
29.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

29.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
29.5 ตร.ม.
฿5,395,000
UPDATE !
(฿182,881 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
34.5 ตร.ม.
฿6,918,588
UPDATE !
(฿200,539 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
2 ห้องนอนลอฟ 1 ห้องน้ำ 34.80 ตร.ม คลาวด์ เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 37
34.8 ตร.ม.
฿13,575,620
UPDATE !
(฿390,104 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คลาวด์ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท 23 5362392

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
42 ตร.ม.
฿8,950,000
UPDATE !
(฿213,095 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาวด์ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2106676)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 42
99.98 ตร.ม.
฿36,100,000
UPDATE !
(฿361,072 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาวด์ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1268951)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
36 ตร.ม.
฿15,687,844
UPDATE !
(฿435,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
🔥ขายด่วน! ห้องสวย วิวโล่ง ชั้นสูง Cloud สุขุมวิท 23🔥

🔥ขายด่วน! ห้องสวย วิวโล่ง ชั้นสูง Cloud สุขุมวิท 23🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
29.8 ตร.ม.
฿6,499,000
(฿218,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/04/2569 09:56
Cloud Sukhumvit 23 : คอนโดใหม่ ใกล้ มศว. 3 นาที จาก  MRT Sukhumvit : 1 ห้องนอน เริ่ม 5.5 ล้าน*

Cloud Sukhumvit 23 : คอนโดใหม่ ใกล้ มศว. 3 นาที จาก MRT Sukhumvit : 1 ห้องนอน เริ่ม 5.5 ล้าน*

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29.4 ตร.ม.
฿5,500,000
(฿187,075 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/03/2569 07:45
Cloud Sukhumvit 23 : คอนโดใหม่ ใกล้ มศว. 3 นาที จาก  MRT Sukhumvit : 1 ห้องนอน พลัส เริ่ม 6.77ล้าน*

Cloud Sukhumvit 23 : คอนโดใหม่ ใกล้ มศว. 3 นาที จาก MRT Sukhumvit : 1 ห้องนอน พลัส เริ่ม 6.77ล้าน*

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
41.1 ตร.ม.
฿6,770,000
(฿164,720 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/03/2569 07:45
Cloud Sukhumvit 23 : คอนโดใหม่ ใกล้ มศว. 3 นาที จาก  MRT Sukhumvit : Loft 2 ห้องนอน เริ่ม 9.9 ล้าน*

Cloud Sukhumvit 23 : คอนโดใหม่ ใกล้ มศว. 3 นาที จาก MRT Sukhumvit : Loft 2 ห้องนอน เริ่ม 9.9 ล้าน*

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
52.4 ตร.ม.
฿9,900,000
(฿188,931 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/03/2569 07:45
Cloud Sukhumvit 23 : คอนโดใหม่ ใกล้ มศว. 3 นาที จาก  MRT Sukhumvit : 2 ห้องนอน  เริ่ม 9.9 ล้าน*

Cloud Sukhumvit 23 : คอนโดใหม่ ใกล้ มศว. 3 นาที จาก MRT Sukhumvit : 2 ห้องนอน เริ่ม 9.9 ล้าน*

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
57.1 ตร.ม.
฿9,900,000
(฿173,380 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/03/2569 07:45
Cloud Residence 1 bedroom, for sale

Cloud Residence 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
29.8 ตร.ม.
฿6,945,282
UPDATE !
(฿233,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Cloud Sukhumvit 23

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke668 ประกาศ
ขาย Life Asoke182 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke962 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23467 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23169 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke190 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke79 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke481 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke150 ประกาศ
ดิ แอดเดรส อโศก
ดิ แอดเดรส อโศก

The Address Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Asoke235 ประกาศ
ขาย The Address Asoke83 ประกาศ
วิลล่า อโศก
วิลล่า อโศก

Villa Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Asoke201 ประกาศ
ขาย Villa Asoke115 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View188 ประกาศ
ขาย Grand Park View45 ประกาศ
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine387 ประกาศ
ขาย Noble Refine100 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230