ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4795626

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)  - รูปที่ 1/18
รูป ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)  - รูปที่ 2/18
รูป ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)  - รูปที่ 3/18
รูป ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)  - รูปที่ 4/18
รูป ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)  - รูปที่ 5/18
รูป ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)  - รูปที่ 6/18
รูป ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)  - รูปที่ 7/18
รูป ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)  - รูปที่ 8/18
รูป ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)  - รูปที่ 9/18
รูป ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)  - รูปที่ 10/18
รูป ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)  - รูปที่ 11/18
รูป ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)  - รูปที่ 12/18
รูป ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)  - รูปที่ 13/18
รูป ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)  - รูปที่ 14/18
รูป ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)  - รูปที่ 15/18
รูป ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)  - รูปที่ 16/18
รูป ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)  - รูปที่ 17/18
รูป ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)  - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
5,200,000 (115,556 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
45 ตร.ม.

เดอะ โคสต์ คอนโดมิเนียม บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01) 

1 bed 48 sqm. The Coast Bangkok for SELL (rt-01)

1 bedroom 1 bathroom 

Size : 48 sqm. 

Floor : 15th 

Fully furnished and electric appliances 

SELL PRICE: 5,200,000 THB. 

ห้อง 1 bed ใหญ่พิเศษ 48 ตรม. ตกแต่งสวย

ติด SkyWalk เชื่อม BTS บางนาได้เลย

.

- ชั้น 15 วิวเมือง วิวโล่งไม่บล้อค

- อาคาร B ห้องใหญ่บิ้กเบิ้มพิเศษ 48 ตรม. อยู่ 2 คนสบายๆ

- ตกแต่งสวยเหมือนห้องตัวอย่าง หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย

- เครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน ทีวี ตู้เย็น เครื่องซักผ้า ไมโครเวฟ ระบบทำน้ำอุ่น

- ตัวห้องเน้นเป็นกระจกรอบห้อง รับแสงและวิวธรรมชาติเต็มๆแบบ Panaromic

---------

คอนโดอยู่สี่แยกบางนา ด้านหน้าติดทางขึ้นทางด่วน

ส่วน retail ติดคอนโด และ มี skywalk เชื่อมรถไฟฟ้าสถานีบางนา แถม

อยู่ตรงข้ามไบเทค ปล่อยเช่าง่าย

---------

Facilities: สระว่ายน้ำ, playroom, Fitness, Community Mall

---------

ขายที่ 5.2 ล้านบาท

ค่าโอนคนละครึ่ง 

สอบถามเพิ่มเติม หรือ นัดชมได้ค่ะ

-----------------------------------------------

To arrange the viewing, please give me a call or add me on WhatsApp/ Line at

Name : Rapeephan

Tel:/what app (+66) 062 6356593

LineID : @condo56

https://line.me/R/ti/p/@condo56

www.thelivingbkk.com (บริษัท เดอะ ลีฟวิ่ง แบงค็อก)

รับฝาก ขาย เช่า คอนโด บ้าน และอสังหาทรัพย์ทุกประเภท

รายละเอียด

  • The Coast Condominium
  • 5,200,000 (115,556 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 45 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ โคสต์ คอนโดมิเนียม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 379 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

3 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

BTS อุดมสุข

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

BTS บางนา

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ The Coast Condominium

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (41)
ยังไม่เจอประกาศ ในเดอะ โคสต์ คอนโดมิเนียมที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี