รูป Plum Condo Rangsit Alive  - รูปที่ 1/28
รูป Plum Condo Rangsit Alive  - รูปที่ 2/28
รูป Plum Condo Rangsit Alive  - รูปที่ 3/28
รูป Plum Condo Rangsit Alive  - รูปที่ 4/28
รูป Plum Condo Rangsit Alive  - รูปที่ 5/28
คอนโดมิเนียม

Plum Condo Rangsit Alive

พลัม คอนโด รังสิต อไลฟ์คลองหลวง ปทุมธานี0.0/5
21ยูนิตขาย
27ยูนิตเช่า

Plum Condo รังสิต อไลฟ์คอนโดจาก พฤกษา บนทำเลโซนรังสิต ใกล้ ม.กรุงเทพ เพียง 800 เมตร ใกล้ทางด่วน และรถไฟฟ้าสายสีแดงเข้ม ตัวโครงการ ตั้งอยู่ในโซนรังสิต บนที่ดินขนาดใหญ่ของพฤกษาที่รวมโครงการพักอาศัยทั้งหมด 6 โครงการ ในตัวโครงการเองมีตู้ขายอาหารอัตโนมัติของ 7-11 ถ้าออกมาปากทางจะมี Park Avenue มีร้านค้า ร้านอาหาร Family Mart หรือมาแถวๆ ม.กรุงเทพ จะมี Imagine Village ภายในมีทั้ง McDonald’s, MK Restaurant, Yayoi, Amazon Cafe, S&P, Watson และ B2S หรือในซอยรังสิตภิรมย์ใกล้ๆ ก็จะมีร้านอาหารหลายร้าน ส่วนห้างสรรพสินค้าใกล้ๆ มี Future Park และ Zpell รังสิต, Major รังสิต, Tesco Lotus, เซียร์รังสิต, Big C, โบ๊เบ๊ทาวเวอร์ , Makro, ไทวัสดุ, บุญถาวร อนาคตจะมี Central M มาเปิดแถวๆไทวัสดุ นอกจากนี้โครงการยังอยู่ใกล้สถานศึกษาชื่อดังทั้ง ม.กรุงเทพ, ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต, สถาบันเทคโนโลยีแห่งเอเชีย (AIT), ม.เทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี ศูนย์รังสิต, ม.รังสิตสิ่งอำนวยความสะดวก - Facility หลักๆของโครงการอยู่ที่ชั้น 1 ทั้งหมด ออกแบบมาได้สวยน่าใช้งานและจัดมาให้ค่อนข้างหลากหลาย โดยพื้นที่ส่วนกลางขนาดถึง 3 ไร่ โดยจะมีสระว่ายน้ำมีทั้งแบบสระว่ายออกกำลังกาย(Alive Pool) และสระแบบนั่งแช่ชิวๆ(Relax Pool) มีห้องน้ำแยกชายหญิงพร้อมห้องซาวน่า มีห้องฟิตเนสที่เปิดให้ใช้บริการ 24 ชม. อีกส่วนเป็น Alive Creative Space เปิด 24 ชม. และ Co-Kitchen, Mini Theater, Play room, Meeting room รอบๆจะเป็นสวนพักผ่อนพร้อมจุดออกกำลัง และเลนวิ่งออกกำลังกาย ลิฟต์โดยสารมีให้อาคารละ 2 ตัว ที่จอดรถทั้งโครงการประมาณ 40% ระบบรักษาความปลอดภัยมี รปภ. มี CCTV และผ่านเข้าออกด้วยระบบ Key Card Accessสถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • ม.กรุงเทพ : 800 กม.
  • Park Avenue : 900 ม.
  • Imagine Village : 1.8 กม.
  • ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต : 5 กม.
  • Makro คลองหลวง : 6.6 กม.
  • ตลาดไท : 8.3 กม.
  • Future Park รังสิต , ZPELL : 13.9 กม.
  • Tesco Lotus รังสิต : 14 กม.
  • Major รังสิต : 14.3 กม.
  • ไทวัสดุ รังสิต : 16.4 กม.
  • เซียร์ รังสิต : 17.3 กม.
  • บุญถาวร รังสิต : 17.6 กม.
  • Big C รังสิต : 20.5 กม.
  • Makro รังสิต : 21.5 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 27 ห้อง และประกาศขาย 21 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Plum Condo Rangsit Alive

ชื่ออื่นๆ

  • พลัมคอนโด รังสิต อไลฟ์
  • Plum Condo รังสิต อไลฟ์
คอนโดมิเนียม
คลองหลวง ปทุมธานี
1032
2.45 เมตร
2020
45.00 บาท/ตร.ม.
4
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9369ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Plum Condo Park Rangsit

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Park Rangsit

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Park Rangsit

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Kave Condo

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Kave Condo

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Kave Condo

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Attitude BU

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Attitude BU

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Attitude BU

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Be Condo Phaholyothin

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Be Condo Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Be Condo Phaholyothin

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Grand Modern Condo

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Modern Condo

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Modern Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Plum Condo Park Rangsit Phase 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Park Rangsit Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Park Rangsit Phase 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

PLUM CONDO RANGSIT ALIVE 2

ห่างออกไป 320 เมตร

คอนโดให้เช่า PLUM CONDO RANGSIT ALIVE 2

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด PLUM CONDO RANGSIT ALIVE 2

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Plum Rangsit Fresh

ห่างออกไป 400 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Rangsit Fresh

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Rangsit Fresh

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Block Condo Rangsit Phaholyothin

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Block Condo Rangsit Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Block Condo Rangsit Phaholyothin

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Plum Condo Park Rangit Phase 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Park Rangit Phase 3

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Park Rangit Phase 3

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยเทคนิคปทุมธานี

ห่างไป 16 กม.

ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต

ห่างไป 6.3 กม.

ม.กรุงเทพ ศูนย์รังสิต

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ ศูนย์รังสิต

มีประกาศให้เช่า 946 ประกาศ

เมกาโฮม รังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมกาโฮม รังสิต

มีประกาศให้เช่า 922 ประกาศ

ประกาศขาย เมกาโฮม รังสิต

มีประกาศขาย 366 ประกาศ

แม็คโคร คลองหลวง

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร คลองหลวง

มีประกาศให้เช่า 952 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร คลองหลวง

มีประกาศขาย 377 ประกาศ

โฮมโปร รังสิต

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร รังสิต

มีประกาศให้เช่า 587 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร รังสิต

มีประกาศขาย 209 ประกาศ

ไทวัสดุ รังสิต

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ รังสิต

มีประกาศให้เช่า 715 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ รังสิต

มีประกาศขาย 299 ประกาศ

คลองหลวง ปทุมธานี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า คลองหลวง ปทุมธานี

มีประกาศให้เช่า 977 ประกาศ

ประกาศขาย คลองหลวง ปทุมธานี

มีประกาศขาย 405 ประกาศ

รังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รังสิต

มีประกาศให้เช่า 998 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต

มีประกาศขาย 428 ประกาศ

รังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รังสิต

มีประกาศให้เช่า 562 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต

มีประกาศขาย 218 ประกาศ

ถนนรังสิต-นครนายก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรังสิต-นครนายก

มีประกาศให้เช่า 1,089 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรังสิต-นครนายก

มีประกาศขาย 489 ประกาศ

รังสิต คลองหนึ่ง

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า รังสิต คลองหนึ่ง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต คลองหนึ่ง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ธนบุรีบูรณา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรีบูรณา

มีประกาศให้เช่า 425 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรีบูรณา

มีประกาศขาย 208 ประกาศ

รพ.ภัทร-ธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ภัทร-ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 923 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ภัทร-ธนบุรี

มีประกาศขาย 368 ประกาศ

รพ.วิภาวดีรังสิต

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 524 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 196 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 2.45 เมตร

ขนาดห้อง -

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
รูปภาพ #เจ้าของปล่อยเอง 🌿 ห้องสวย  Plum Alive 1 🛋 ไม่ใช่เฟอร์โครงการใช้งานได้จริง

#เจ้าของปล่อยเอง 🌿 ห้องสวย Plum Alive 1 🛋 ไม่ใช่เฟอร์โครงการใช้งานได้จริง

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26.5 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:20
รูปภาพ P. ให้เช่าพลัมคอนโดรังสิตอไลฟ์. ห้องสวย. ตกแต่งครบ  ใกล้ม.กรุงเทพ 🔥

P. ให้เช่าพลัมคอนโดรังสิตอไลฟ์. ห้องสวย. ตกแต่งครบ ใกล้ม.กรุงเทพ 🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/11/2563)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 10:01
รูปภาพ P. ให้เช่าพลัมคอนโดรังสิตอไลฟ์ คอนโดสวย  เฟอร์นิเจอร์ครบ 🔥

P. ให้เช่าพลัมคอนโดรังสิตอไลฟ์ คอนโดสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ 🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/8/2564)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:04
รูปภาพ 🔥 NTC Home ให้เช่า พลัม คอนโด รังสิต อไลฟ์ ใกล้ม.กรุงเทพ ตึกA ชั้น1 (8,500/ด) 26 ตรม. เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่

🔥 NTC Home ให้เช่า พลัม คอนโด รังสิต อไลฟ์ ใกล้ม.กรุงเทพ ตึกA ชั้น1 (8,500/ด) 26 ตรม. เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:02
รูปภาพ 🏫 ให้เช่าถูก!! Plum Alive 1 คอนโดใกล้ ม.กรุงเทพ 26 ตรม. เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ 8,500 บาท/เดือน

🏫 ให้เช่าถูก!! Plum Alive 1 คอนโดใกล้ ม.กรุงเทพ 26 ตรม. เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ 8,500 บาท/เดือน

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00
รูปภาพ 🏫 ให้เช่าถูก!! Plum Alive 1 (วิวสระ) คอนโดใกล้ ม.กรุงเทพ 26.80 ตรม. เฟอร์ครบ ประตูดิจิตอล พร้อมอยู่ 9,000 บาท/เดือน

🏫 ให้เช่าถูก!! Plum Alive 1 (วิวสระ) คอนโดใกล้ ม.กรุงเทพ 26.80 ตรม. เฟอร์ครบ ประตูดิจิตอล พร้อมอยู่ 9,000 บาท/เดือน

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.8 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00
รูปภาพ 🏫 ให้เช่าถูก!! Plum Alive 1 คอนโดใกล้ ม.กรุงเทพ 26 ตรม. เฟอร์ครบ แอร์ 2 ตัว มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่ 8,500 บาท/เดือน

🏫 ให้เช่าถูก!! Plum Alive 1 คอนโดใกล้ ม.กรุงเทพ 26 ตรม. เฟอร์ครบ แอร์ 2 ตัว มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่ 8,500 บาท/เดือน

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.25 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00
รูปภาพ 🏫 ให้เช่าถูก!! Plum Alive 1 คอนโดใกล้ ม.กรุงเทพ 26.25 ตรม. เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ 8,700 บาท/เดือน

🏫 ให้เช่าถูก!! Plum Alive 1 คอนโดใกล้ ม.กรุงเทพ 26.25 ตรม. เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ 8,700 บาท/เดือน

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26.25 ตร.ม.
฿8,700/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00
รูปภาพ 🏫 ให้เช่า!! Plum Alive 1 ห้องมุม วิวสระ ห้องสวย คอนโดใกล้ ม.กรุงเทพ 26.80 ตรม. เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ประตูดิจิตอล 8,500 บาท/เดือน

🏫 ให้เช่า!! Plum Alive 1 ห้องมุม วิวสระ ห้องสวย คอนโดใกล้ ม.กรุงเทพ 26.80 ตรม. เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ประตูดิจิตอล 8,500 บาท/เดือน

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00
รูปภาพ 🏫 ให้เช่าถูก!! Plum Alive 1 คอนโดใกล้ ม.กรุงเทพ 26 ตรม. เฟอร์ครบ แอร์ 2 ตัว มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่ 9,000 บาท/เดือน

🏫 ให้เช่าถูก!! Plum Alive 1 คอนโดใกล้ ม.กรุงเทพ 26 ตรม. เฟอร์ครบ แอร์ 2 ตัว มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่ 9,000 บาท/เดือน

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.8 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00
รูปภาพ 🌿 มีเครื่องซักผ้า 💎 ใกล้ ม.กรุงเทพ ⚡️ ให้เช่า Plum alive 1 📲✨ ไลน์ @lvcondo (อย่าลืมใส่ @ ด้วยนะครับ)   💥 รายละเอียด 🏢ให้เช่า 📲✨ ไลน์ @lvcondo

🌿 มีเครื่องซักผ้า 💎 ใกล้ ม.กรุงเทพ ⚡️ ให้เช่า Plum alive 1 📲✨ ไลน์ @lvcondo (อย่าลืมใส่ @ ด้วยนะครับ) 💥 รายละเอียด 🏢ให้เช่า 📲✨ ไลน์ @lvcondo

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.5 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:01
รูปภาพ 🌿 มีเครื่องซักผ้า 💎 ใกล้ ม.กรุงเทพ ⚡️ ห้องว่าง ให้เช่า Plum alive 1 📲✨ ไลน์ @lvcondo (อย่าลืมใส่ @ ด้วยนะครับ)

🌿 มีเครื่องซักผ้า 💎 ใกล้ ม.กรุงเทพ ⚡️ ห้องว่าง ให้เช่า Plum alive 1 📲✨ ไลน์ @lvcondo (อย่าลืมใส่ @ ด้วยนะครับ)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.5 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด :  Plum Condo Rangsit Alive ห้องใหม่ ตกแต่งพร้อมอยู่

ให้เช่าคอนโด : Plum Condo Rangsit Alive ห้องใหม่ ตกแต่งพร้อมอยู่

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26.8 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2563)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:01

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2563)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:01

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26.5 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:01

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.8 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2563)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (21)

#A124458 ✅ 10/4/68  ขายคอนโด Plum Condo Rangsit Alive📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124458 ✅ 10/4/68 ขายคอนโด Plum Condo Rangsit Alive📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26.8 ตร.ม.
฿1,638,000
UPDATE !
(฿61,119 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
ขายด่วน🔥🔥ราคาพิเศษ โครงการ พลัมคอนโด รังสิต อะไลฟ์ MD-95288

ขายด่วน🔥🔥ราคาพิเศษ โครงการ พลัมคอนโด รังสิต อะไลฟ์ MD-95288

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26.8 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿55,970 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:23
#เจ้าของขายเอง 🌿 ห้องสวย Plum Alive 1 🔥ราคาดี🔥ซื้อให้ลูกอยู่คุ้มกว่าเช่า

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26.5 ตร.ม.
฿1,480,000
UPDATE !
(฿55,849 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:20
📢ขายด่วน! Plum Condo Rangsit Alive 1 , พร้อมผู้เช่า, Studio, ชั้น 7, 26.80 ตรม.

คลองหลวง ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
26.8 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿55,597 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:59
🚩 ขายคอนโด พลัมคอนโด รังสิต อะไลฟ์ อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ใกล้ ม.กรุงเทพ

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿57,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 10:01
🔺 ขายคอนโด พลัมคอนโด รังสิต อะไลฟ์ อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ใกล้ ม.กรุงเทพ

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿57,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:00
📌 ขายคอนโด พลัมคอนโด รังสิต อะไลฟ์ อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ใกล้ ม.กรุงเทพ

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿57,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:02
🎉 ขายคอนโด พลัมคอนโด รังสิต อะไลฟ์ อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ใกล้ ม.กรุงเทพ

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿57,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:00
🚨 ขายถูกมาก!! Plum Alive 1 คอนโดใกล้ ม.กรุงเทพ ขายพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ราคา 1.5 ลบ. ฟรีโอน💥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26.25 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿57,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00
🚨 ขายถูกมาก!! Plum Alive 1 คอนโดใกล้ ม.กรุงเทพ ขนาด 26.25 ตรม. ขายพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ราคา 1.5 ลบ.💥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26.25 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿57,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00
🔔ขาย PlumAlive1 🔔🔴 1.45 ลบ. ราคาคุ้มสุดๆ🟢 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่เลย🟢🔴(ให้แอร์2ตัว ฉ่ำๆ)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿53,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:17
ขาย พลัมคอนโด รังสิต อไลฟ์ 1 ตึก B ชั้น 7 วิวสระ พร้อมอยู่

ขาย พลัมคอนโด รังสิต อไลฟ์ 1 ตึก B ชั้น 7 วิวสระ พร้อมอยู่

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26.8 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿59,701 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:40
A033941 Plum Condo Rangsit Alive

A033941 Plum Condo Rangsit Alive

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
36 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿70,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A034294 Plum Condo Rangsit Alive

A034294 Plum Condo Rangsit Alive

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.8 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿59,328 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
ตึก plum aliv 1 ตึดA ชั้น 3 ห้องก่อนห้องมุม วิวสระวิวสวย  พร้อมผู้เช่า

ตึก plum aliv 1 ตึดA ชั้น 3 ห้องก่อนห้องมุม วิวสระวิวสวย พร้อมผู้เช่า

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿49,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 03:42
📢P.ขายด่วน ราคาต่ำกว่าตลาด Plum Condo Rangsit Alive | ใกล้ม.กรุงเทพ (S-Ba26047)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿1,300,000
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 14:01
📢P. ขาย Plum condo rangsit alive ห้องสวย ราคาถูก วิวสระว่ายน้ำ ใกล้ม.กรุงเทพ (S-Ba26056)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿1,400,000
(฿53,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 14:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Plum Condo Rangsit Alive

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Kave Condo42 ประกาศ
ขาย Kave Condo12 ประกาศ
แอททิจูด บียู
แอททิจูด บียู

Attitude BU

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Attitude BU44 ประกาศ
ขาย Attitude BU9 ประกาศ
บี คอนโด พหลโยธิน
บี คอนโด พหลโยธิน

Be Condo Phaholyothin

คลองหลวง ปทุมธานี

Grand Modern Condo

คลองหลวง ปทุมธานี
ขาย Grand Modern Condo0 ประกาศ

Plum Condo Park Rangsit Phase 2

คลองหลวง ปทุมธานี
พลัม คอนโด รังสิต อไลฟ์ 2
พลัม คอนโด รังสิต อไลฟ์ 2

PLUM CONDO RANGSIT ALIVE 2

คลองหลวง ปทุมธานี
พลัม รังสิต เฟรช
พลัม รังสิต เฟรช

Plum Rangsit Fresh

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Plum Rangsit Fresh16 ประกาศ
ขาย Plum Rangsit Fresh3 ประกาศ
บล็อค คอนโด รังสิต พหลโยธิน
บล็อค คอนโด รังสิต พหลโยธิน

Block Condo Rangsit Phaholyothin

คลองหลวง ปทุมธานี
พลัม คอนโด ปาร์ค รังสิต เฟส 3

Plum Condo Park Rangit Phase 3

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by