ขายด่วน 4.259 ล้านบาท❗️ เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว คอนโด ห้องขนาด 63 ตารางเมตร 🏡❤️

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4973649

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน  4.259 ล้านบาท❗️ เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว คอนโด  ห้องขนาด 63 ตารางเมตร 🏡❤️ - รูปที่ 1/7
รูป ขายด่วน  4.259 ล้านบาท❗️ เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว คอนโด  ห้องขนาด 63 ตารางเมตร 🏡❤️ - รูปที่ 2/7
รูป ขายด่วน  4.259 ล้านบาท❗️ เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว คอนโด  ห้องขนาด 63 ตารางเมตร 🏡❤️ - รูปที่ 3/7
รูป ขายด่วน  4.259 ล้านบาท❗️ เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว คอนโด  ห้องขนาด 63 ตารางเมตร 🏡❤️ - รูปที่ 4/7
รูป ขายด่วน  4.259 ล้านบาท❗️ เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว คอนโด  ห้องขนาด 63 ตารางเมตร 🏡❤️ - รูปที่ 5/7
รูป ขายด่วน  4.259 ล้านบาท❗️ เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว คอนโด  ห้องขนาด 63 ตารางเมตร 🏡❤️ - รูปที่ 6/7
รูป ขายด่วน  4.259 ล้านบาท❗️ เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว คอนโด  ห้องขนาด 63 ตารางเมตร 🏡❤️ - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
4,259,000 (67,603 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
63 ตร.ม.

เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน ‼️ ลดราคาจาก 4.4 ล้าน เหลือ 4.259 ล้านบาทเท่านั้น

โครงการ เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว คอนโด 🏡

• ห้องขนาด 63 ตารางเมตร
  • 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
  • ชั้น 3 ทิศใต้
  • เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เฟอร์บิ๊วอิน
  • เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า 2 สาย (สายสีน้ำเงิน และ สายสีเหลือง) สถานีลาดพร้าว
  • มีรถรับส่งภายในโครงการ

more info 接触

TEL       :   065-9242478 - FRANK

LINE      :   

https://line.me/ti/p/LPDj7_bk7z

WeChat   :   Frxxnknc

WhatsApp :  +66650242478 

รายละเอียด

  • The Room Ratchada - Ladprao
  • 4,259,000 (67,603 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 4
  • 2 ห้องนอน
  • 3
  • ใต้
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 63 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 176 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
Life @ Ladprao 18