🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4 คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6067363

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ - รูปที่ 1/20
รูป 🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ - รูปที่ 2/20
รูป 🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ - รูปที่ 3/20
รูป 🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ - รูปที่ 4/20
รูป 🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ - รูปที่ 5/20
รูป 🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ - รูปที่ 6/20
รูป 🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ - รูปที่ 7/20
รูป 🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ - รูปที่ 8/20
รูป 🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ - รูปที่ 9/20
รูป 🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ - รูปที่ 10/20
รูป 🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ - รูปที่ 11/20
รูป 🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ - รูปที่ 12/20
รูป 🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ - รูปที่ 13/20
รูป 🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ - รูปที่ 14/20
รูป 🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ - รูปที่ 15/20
รูป 🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ - รูปที่ 16/20
รูป 🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ - รูปที่ 17/20
รูป 🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ - รูปที่ 18/20
รูป 🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ - รูปที่ 19/20
รูป 🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
5,690,000 (72,300 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 8
78.7 ตร.ม.

ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4 เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมานHillside Plaza & Condotel 4

คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park

บนถนนนิมมานเหมินทร์ ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ

✨ ห้อง 802 | ชั้น 8

ห้องใหญ่ขนาด 78.7 ตร.ม.

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

วิวโล่งสวย มีระเบียงใหญ่ 2 ด้าน

ตกแต่งสไตล์ Modern Luxury ระดับโรงแรม 5 ดาว

Fully Furnished พร้อมเข้าอยู่ทันที

💥 ราคาพิเศษเพียง 5.69 ล้านบาท 💥

(ฟรีค่าโอน | มี Foreign Quota | รีโนเวทเสร็จ กรกฎาคม 2026)

━━━━━━━━━━

🛏️ 2 ห้องนอน

🛀 2 ห้องน้ำ

🛁 1 อ่างอาบน้ำ

🖥️ 1 มุมทำงาน

🛋️ 1 มุมนั่งเล่น

🍳 1 ครัวใหญ่ พร้อม Island Bar

🍝 1 โซนรับประทานอาหาร

🌄 2 ระเบียงใหญ่

🌳 วิวโล่ง โปร่ง สวยงาม

━━━━━━━━━━

จุดเด่นห้องนี้

✅ ห้องน้ำขนาดใหญ่ แยกโซนอาบน้ำ Rain Shower

✅ ห้องรีโนเวทใหม่ Luxury Function ครบ

✅ Built-in ทั้งห้อง ดีไซน์สวย คุณภาพสูง

✅ Fully Furnished พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

✅ ระบบไฟฟ้าและสุขภัณฑ์เปลี่ยนใหม่ทั้งหมด

✅ รับประกันหลังการขาย 1 ปีเต็ม

✅ ส่วนกลางครบ ฟิตเนส + สระว่ายน้ำใหญ่

✅ อาคารมีร้านอาหาร และที่จอดรถขนาดใหญ่

✅ ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

━━━━━━━━━━

เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่

🆓 แอร์ 18,000 BTU 2 เครื่อง

🆓 แอร์ 12,000 BTU 1 เครื่อง

🆓 เครื่องล้างจาน

🆓 เครื่องซักผ้าฝาหน้า

🆓 เครื่องอบผ้า

🆓 เตาไฟฟ้า + ฮู้ดดูดควัน

🆓 เตาอบขนาดใหญ่

🆓 เครื่องทำน้ำอุ่น

🆓 เครื่องทำน้ำร้อน

🆓 ตู้เย็น 2 ประตูขนาดใหญ่

🆓 ไมโครเวฟ

🆓 Android TV 65”

🆓 Android TV 55”

🆓 เครื่องกรองน้ำดื่ม

🆓 Digital Door Lock

━━━━━━━━━━

ทำเลดีที่สุดในเชียงใหม่

🚩 MAYA Shopping Mall — 2 นาที

🚩 One Nimman — 2 นาที

🚩 Think Park — 2 นาที

🚩 Bright Seeds International School — 1 นาที

🚩 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ — 8 นาที

🚩 มทร.ล้านนา — 9 นาที

🚩 รร.สาธิต มช. — 9 นาที

🚩 รพ.เชียงใหม่ราม — 5 นาที

🚩 รพ.มหาราชนครเชียงใหม่ — 5 นาที

รายละเอียด

  • Hillside Condominium 4
  • 5,690,000 (72,300 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 8
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 78.7 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Hillside Condominium 4

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีเวียง สันติธรรม เชียงใหม่
d'VIENG Santitham Chiangmai

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ นิมมานา
The Nimmana

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ เซเว่น สตาร์ คอนโด
Seven Star Condo

2.4 กม.

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3
Hillside Condominium 3

1 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ชมดอย คอนโดมิเนียม
Chom Doi Condominium

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

Hillside Condominium 2

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที