ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก 80 ม. | ชั้นสูง 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ | 3.79 ลบ.

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5384259

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก 80 ม. | ชั้นสูง 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ | 3.79 ลบ. - รูปที่ 1/17
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก 80 ม. | ชั้นสูง 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ | 3.79 ลบ. - รูปที่ 2/17
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก 80 ม. | ชั้นสูง 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ | 3.79 ลบ. - รูปที่ 3/17
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก 80 ม. | ชั้นสูง 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ | 3.79 ลบ. - รูปที่ 4/17
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก 80 ม. | ชั้นสูง 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ | 3.79 ลบ. - รูปที่ 5/17
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก 80 ม. | ชั้นสูง 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ | 3.79 ลบ. - รูปที่ 6/17
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก 80 ม. | ชั้นสูง 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ | 3.79 ลบ. - รูปที่ 7/17
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก 80 ม. | ชั้นสูง 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ | 3.79 ลบ. - รูปที่ 8/17
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก 80 ม. | ชั้นสูง 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ | 3.79 ลบ. - รูปที่ 9/17
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก 80 ม. | ชั้นสูง 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ | 3.79 ลบ. - รูปที่ 10/17
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก 80 ม. | ชั้นสูง 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ | 3.79 ลบ. - รูปที่ 11/17
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก 80 ม. | ชั้นสูง 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ | 3.79 ลบ. - รูปที่ 12/17
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก 80 ม. | ชั้นสูง 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ | 3.79 ลบ. - รูปที่ 13/17
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก 80 ม. | ชั้นสูง 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ | 3.79 ลบ. - รูปที่ 14/17
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก 80 ม. | ชั้นสูง 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ | 3.79 ลบ. - รูปที่ 15/17
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก 80 ม. | ชั้นสูง 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ | 3.79 ลบ. - รูปที่ 16/17
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก 80 ม. | ชั้นสูง 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ | 3.79 ลบ. - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
3,790,000 (118,438 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 21
32 ตร.ม.

ไอดีโอ สุขุมวิท 93 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ข้อมูลห้อง

  • ขนาด 32 ตร.ม. | 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
  • อาคาร 1 | ชั้น 21 | วิวเมืองโล่ง
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า
  • สภาพดี พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที

จุดเด่นโครงการ

  • เพียง 80 เมตรถึง BTS บางจาก (Skywalk เชื่อมถึงสถานี)
  • มี 7-Eleven และ Starbucks หน้าโครงการ สะดวกสุด ๆ
  • โครงการโดย Ananda Development (สร้างเสร็จปี 2018)
  • ไฮไรส์ 38 ชั้น | ทำเลสุขุมวิท 93 เดินทางสะดวก
  • Facilities ครบ:
  • • สระว่ายน้ำ 2 สระ
  • • ฟิตเนสขนาดใหญ่
  • • ห้องซาวน่า
  • • Co-working space
  • • สวนส่วนกลาง

พิเศษสำหรับผู้ซื้อ

  • ✅ ฟรี! บริการจัดหาสินเชื่อธนาคาร
  • ✅ ดูแลครบทุกขั้นตอน ตั้งแต่ยื่นกู้จนถึงโอนกรรมสิทธิ์

ราคาเสนอขาย

💰 พิเศษ 3.79 ล้านบาท (คุ้มค่ากว่าห้องใกล้เคียง 32–35 ตร.ม.)

📞 โทร: 065-429-6147

💬 Line: @thrichproperty

🌐 เว็บไซต์: www.thrichproperty.com

📘 Facebook: facebook.com/thrichproperty

#IDEOสุขุมวิท93 #คอนโดสุขุมวิท93 #คอนโดใกล้BTS #คอนโดบางจาก #คอนโดสุขุมวิท #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดราคาพิเศษ #บริการสินเชื่อฟรี #THRichProperty #BangchakCondo

รายละเอียด

  • IDEO Sukhumvit 93
  • 3,790,000 (118,438 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 1 ห้องนอน
  • 21
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า IDEO Sukhumvit 93

457 ประกาศเช่า

ประกาศขาย IDEO Sukhumvit 93

134 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
Regent Home Sukhumvit 81

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
Regent Home Sukhumvit 97/1

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101