ขายคอนโด วันพลัส มช.3 อยู่ติดประตูไผ่ล้อม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 (คุณบู)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4370359

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด วันพลัส มช.3 อยู่ติดประตูไผ่ล้อม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 (คุณบู) - รูปที่ 1/17
รูป ขายคอนโด วันพลัส มช.3 อยู่ติดประตูไผ่ล้อม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 (คุณบู) - รูปที่ 2/17
รูป ขายคอนโด วันพลัส มช.3 อยู่ติดประตูไผ่ล้อม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 (คุณบู) - รูปที่ 3/17
รูป ขายคอนโด วันพลัส มช.3 อยู่ติดประตูไผ่ล้อม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 (คุณบู) - รูปที่ 4/17
รูป ขายคอนโด วันพลัส มช.3 อยู่ติดประตูไผ่ล้อม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 (คุณบู) - รูปที่ 5/17
รูป ขายคอนโด วันพลัส มช.3 อยู่ติดประตูไผ่ล้อม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 (คุณบู) - รูปที่ 6/17
รูป ขายคอนโด วันพลัส มช.3 อยู่ติดประตูไผ่ล้อม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 (คุณบู) - รูปที่ 7/17
รูป ขายคอนโด วันพลัส มช.3 อยู่ติดประตูไผ่ล้อม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 (คุณบู) - รูปที่ 8/17
รูป ขายคอนโด วันพลัส มช.3 อยู่ติดประตูไผ่ล้อม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 (คุณบู) - รูปที่ 9/17
รูป ขายคอนโด วันพลัส มช.3 อยู่ติดประตูไผ่ล้อม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 (คุณบู) - รูปที่ 10/17
รูป ขายคอนโด วันพลัส มช.3 อยู่ติดประตูไผ่ล้อม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 (คุณบู) - รูปที่ 11/17
รูป ขายคอนโด วันพลัส มช.3 อยู่ติดประตูไผ่ล้อม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 (คุณบู) - รูปที่ 12/17
รูป ขายคอนโด วันพลัส มช.3 อยู่ติดประตูไผ่ล้อม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 (คุณบู) - รูปที่ 13/17
รูป ขายคอนโด วันพลัส มช.3 อยู่ติดประตูไผ่ล้อม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 (คุณบู) - รูปที่ 14/17
รูป ขายคอนโด วันพลัส มช.3 อยู่ติดประตูไผ่ล้อม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 (คุณบู) - รูปที่ 15/17
รูป ขายคอนโด วันพลัส มช.3 อยู่ติดประตูไผ่ล้อม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 (คุณบู) - รูปที่ 16/17
รูป ขายคอนโด วันพลัส มช.3 อยู่ติดประตูไผ่ล้อม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 (คุณบู) - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
1,900,000(ขายพร้อมผู้เช่า 8,000 บาท/เดือน ถึง 31/05/2025) (63,887 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
29.74 ตร.ม.

วัน พลัส มช. (1,2,3) เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย วันพลัส มช.3 ราคาถูก อยู่ติดประตูไผ่ล้อม สามารถเดินไปมช. ได้เลย

สนใจกรุณาติดต่อ 📞

โทร: 082-3899314 (คุณบู)

Line : bubiezq

🎀 ห้องขนาด 29.74 ตร.ม ชั้น 4 

🎀 แบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

🎀 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ได้เลย

🎀 ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง ,CCTV

⭐ ราคาเพียง 1,900,000 บาท เท่านั้น ⭐ ค่าโอนทั้งหมดคนละครึ่ง

✅สิ่งอำนวยความสะดวก

ที่จอดรถ , รปภ. ตลอด 24 ชั่วโมง , ฟิตเนส และ สระว่ายน้ำ

✅สถานที่ใกล้เคียง

- มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เดิน 1 นาที

- นิมมาน 3 นาที

- ห้างเมญ่า 5 นาที

- รพ. สวนดอก 7 นาที

สนใจกรุณาติดต่อ 📞

โทร: 082-3899314 (คุณบู)

Line : bubiezq

รายละเอียด

  • One plus CMU (1,2,3)
  • 1,900,000(ขายพร้อมผู้เช่า 8,000 บาท/เดือน ถึง 31/05/2025) (63,887 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 3
  • สตูดิโอ
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29.74 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
One plus CMU (1,2,3)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วัน พลัส มช. (1,2,3)

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท เชียงใหม่
dcondo Campus Resort Chiangmai

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า dcondo Campus Resort Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Campus Resort Chiangmai

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ นิมมานา
The Nimmana

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ เซเว่น สตาร์ คอนโด
Seven Star Condo

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ชมดอย คอนโดมิเนียม
Chom Doi Condominium

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3