🔥 ขายคอนโด ถูกสุดในโครงการ 🔥 The Green 2 Condominium Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101) ห้องรีโนเวทใหม่ ✨ ใกล้ BTS ปุณณวิถี

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5996329

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายคอนโด ถูกสุดในโครงการ 🔥 The Green 2 Condominium Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101) ห้องรีโนเวทใหม่ ✨ ใกล้ BTS ปุณณวิถี - รูปที่ 1/12
รูป 🔥 ขายคอนโด ถูกสุดในโครงการ 🔥 The Green 2 Condominium Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101) ห้องรีโนเวทใหม่ ✨ ใกล้ BTS ปุณณวิถี - รูปที่ 2/12
รูป 🔥 ขายคอนโด ถูกสุดในโครงการ 🔥 The Green 2 Condominium Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101) ห้องรีโนเวทใหม่ ✨ ใกล้ BTS ปุณณวิถี - รูปที่ 3/12
รูป 🔥 ขายคอนโด ถูกสุดในโครงการ 🔥 The Green 2 Condominium Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101) ห้องรีโนเวทใหม่ ✨ ใกล้ BTS ปุณณวิถี - รูปที่ 4/12
รูป 🔥 ขายคอนโด ถูกสุดในโครงการ 🔥 The Green 2 Condominium Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101) ห้องรีโนเวทใหม่ ✨ ใกล้ BTS ปุณณวิถี - รูปที่ 5/12
รูป 🔥 ขายคอนโด ถูกสุดในโครงการ 🔥 The Green 2 Condominium Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101) ห้องรีโนเวทใหม่ ✨ ใกล้ BTS ปุณณวิถี - รูปที่ 6/12
รูป 🔥 ขายคอนโด ถูกสุดในโครงการ 🔥 The Green 2 Condominium Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101) ห้องรีโนเวทใหม่ ✨ ใกล้ BTS ปุณณวิถี - รูปที่ 7/12
รูป 🔥 ขายคอนโด ถูกสุดในโครงการ 🔥 The Green 2 Condominium Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101) ห้องรีโนเวทใหม่ ✨ ใกล้ BTS ปุณณวิถี - รูปที่ 8/12
รูป 🔥 ขายคอนโด ถูกสุดในโครงการ 🔥 The Green 2 Condominium Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101) ห้องรีโนเวทใหม่ ✨ ใกล้ BTS ปุณณวิถี - รูปที่ 9/12
รูป 🔥 ขายคอนโด ถูกสุดในโครงการ 🔥 The Green 2 Condominium Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101) ห้องรีโนเวทใหม่ ✨ ใกล้ BTS ปุณณวิถี - รูปที่ 10/12
รูป 🔥 ขายคอนโด ถูกสุดในโครงการ 🔥 The Green 2 Condominium Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101) ห้องรีโนเวทใหม่ ✨ ใกล้ BTS ปุณณวิถี - รูปที่ 11/12
รูป 🔥 ขายคอนโด ถูกสุดในโครงการ 🔥 The Green 2 Condominium Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101) ห้องรีโนเวทใหม่ ✨ ใกล้ BTS ปุณณวิถี - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
1,490,000 (45,931 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
32.44 ตร.ม.

เดอะ กรีน คอนโดมิเนียม พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✅ **The Green 2 Condominium Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101)** ✅

🔥 **ขายคอนโด The Green 2 สุขุมวิท 101 ห้องรีโนเวทใหม่ สไตล์ Minimal-Muji ใกล้ BTS ปุณณวิถี**

💰 **ราคาขาย 1.49 ล้านบาท**

✨ **จุดเด่น**

• **Newly Renovated:** ห้องรีโนเวทใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่ สวยสะอาดตา

• **Design:** ตกแต่งฟีลอบอุ่น อยู่แล้วสบายใจ ในสไตล์ Minimal–Muji

• **Location:** ทำเลดีเข้า-ออกสะดวก เชื่อมต่อสุขุมวิท บางนา และอ่อนนุชได้ง่าย

• **Value:** ราคาน่ารัก เป็นเจ้าของได้ง่าย ในทำเลใกล้รถไฟฟ้า

🛏 **รายละเอียดทรัพย์**

• ขนาด: 32.44 ตร.ม.

• ชั้น: 4

• รูปแบบห้อง: รีโนเวทใหม่ ฟังก์ชันลงตัว

• เฟอร์นิเจอร์: ตกแต่งพร้อมอยู่ตามสไตล์ Minimal-Muji

• รายละเอียดเพิ่มเติม: ห้องสภาพดีมาก บรรยากาศเงียบสงบ เหมาะแก่การพักผ่อน

🌳 **สิ่งอำนวยความสะดวก**

• สระว่ายน้ำระบบเกลือ

• ฟิตเนสสำหรับออกกำลังกาย

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. และกล้อง CCTV

• เข้า-ออกอาคารด้วยระบบคีย์การ์ด

• พื้นที่จอดรถสะดวกสบาย

📍 **สถานที่ใกล้เคียง**

• รถไฟฟ้า: BTS ปุณณวิถี (เพียง 6 นาที)

• ห้างสรรพสินค้า: True Digital Park, Lotus’s สุขุมวิท 50, Century The Movie Plaza อ่อนนุช

• แหล่งไลฟ์สไตล์: ตลาดและร้านอาหารรอบโครงการครบครัน

• การเดินทาง: เชื่อมต่อถนนสุขุมวิท, ถนนศรีนครินทร์ และทางด่วนได้สะดวก

รหัสทรัพย์ BES 2623

⸻⸻ แอดมิน เจนเจน ⸻⸻

สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a room viewing

📞 Tel: 094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)

📞 Tel: 094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)

📞 Tel: 089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)

📞 Tel: 06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)

📍 WhatsApp: +66949463652

📍 WeChat: kuanghuiagent

💚 Line ID: @benchamas_estate (with @)

or click here / หรือคลิกที่ 👉 [https://lin.ee/65lt6tU](https://lin.ee/65lt6tU)

💼 **บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี** 💼

✅ **บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%**