ขายคอนโด The Politan Aqua ราคา 6,590,000 บาท [MKs250451]

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5080295

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด The Politan Aqua ราคา 6,590,000 บาท [MKs250451] - รูปที่ 1/14
รูป ขายคอนโด The Politan Aqua ราคา 6,590,000 บาท [MKs250451] - รูปที่ 2/14
รูป ขายคอนโด The Politan Aqua ราคา 6,590,000 บาท [MKs250451] - รูปที่ 3/14
รูป ขายคอนโด The Politan Aqua ราคา 6,590,000 บาท [MKs250451] - รูปที่ 4/14
รูป ขายคอนโด The Politan Aqua ราคา 6,590,000 บาท [MKs250451] - รูปที่ 5/14
รูป ขายคอนโด The Politan Aqua ราคา 6,590,000 บาท [MKs250451] - รูปที่ 6/14
รูป ขายคอนโด The Politan Aqua ราคา 6,590,000 บาท [MKs250451] - รูปที่ 7/14
รูป ขายคอนโด The Politan Aqua ราคา 6,590,000 บาท [MKs250451] - รูปที่ 8/14
รูป ขายคอนโด The Politan Aqua ราคา 6,590,000 บาท [MKs250451] - รูปที่ 9/14
รูป ขายคอนโด The Politan Aqua ราคา 6,590,000 บาท [MKs250451] - รูปที่ 10/14
รูป ขายคอนโด The Politan Aqua ราคา 6,590,000 บาท [MKs250451] - รูปที่ 11/14
รูป ขายคอนโด The Politan Aqua ราคา 6,590,000 บาท [MKs250451] - รูปที่ 12/14
รูป ขายคอนโด The Politan Aqua ราคา 6,590,000 บาท [MKs250451] - รูปที่ 13/14
รูป ขายคอนโด The Politan Aqua ราคา 6,590,000 บาท [MKs250451] - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
6,590,000 (109,833 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 11
60 ตร.ม.

เดอะ โพลิแทน อควา เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด The Politan Aqua ราคา 6,590,000 บาท [MKs250451]

รูปแบบห้อง

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ขนาด 60 ตร.ม.

ชั้น 11

ราคาเช่า 6,590,000 บาท

ติดต่อนัดชมห้องได้ที่

โทร

095-904-5171

ไลน์ @shinyu

Whatsapp

(+66)95-904-5171

รายละเอียด

  • The Politan Aqua
  • 6,590,000 (109,833 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 11
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 60 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Politan Aqua

308 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Politan Aqua

46 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
The Politan Rive

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

คอนโดให้เช่า The Politan Rive

มีคอนโดให้เช่า 308 ประกาศ

ขายคอนโด The Politan Rive

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

logo โครงการ แมเนอร์ สนามบินน้ำ
Manor Sanambinnam

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์
Lumpini Condo Town Ratanathibet

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า - ริเวอร์วิว
Lumpini Ville Pranangklao - Riverview