🏢 ขายคอนโด : The Green 2 @ Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 แอท สุขุมวิท 101) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12928

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5973509

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Green 2 @ Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 แอท สุขุมวิท 101)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12928 - รูปที่ 1/13
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Green 2 @ Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 แอท สุขุมวิท 101)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12928 - รูปที่ 2/13
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Green 2 @ Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 แอท สุขุมวิท 101)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12928 - รูปที่ 3/13
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Green 2 @ Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 แอท สุขุมวิท 101)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12928 - รูปที่ 4/13
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Green 2 @ Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 แอท สุขุมวิท 101)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12928 - รูปที่ 5/13
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Green 2 @ Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 แอท สุขุมวิท 101)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12928 - รูปที่ 6/13
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Green 2 @ Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 แอท สุขุมวิท 101)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12928 - รูปที่ 7/13
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Green 2 @ Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 แอท สุขุมวิท 101)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12928 - รูปที่ 8/13
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Green 2 @ Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 แอท สุขุมวิท 101)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12928 - รูปที่ 9/13
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Green 2 @ Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 แอท สุขุมวิท 101)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12928 - รูปที่ 10/13
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Green 2 @ Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 แอท สุขุมวิท 101)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12928 - รูปที่ 11/13
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Green 2 @ Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 แอท สุขุมวิท 101)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12928 - รูปที่ 12/13
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Green 2 @ Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 แอท สุขุมวิท 101)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12928 - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
1,490,000 (45,931 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
32.44 ตร.ม.

เดอะ กรีน 2 แอท สุขุมวิท 101 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : The Green 2 @ Sukhumvit 101 (เดอะ กรีน 2 แอท สุขุมวิท 101) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C12928 

============= =============

💸 ราคาขาย: 1,490,000 บาท

🌑 ขนาด: 32.44 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 4 | - | ตึก - | ทิศ -   

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @944ghglp (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/xmjC7aX

☎️ คุณอาท : 083-786-3651 

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • The Green 2 @ Sukhumvit 101
  • 1,490,000 (45,931 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32.44 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Green 2 @ Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ กรีน 2 แอท สุขุมวิท 101

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
Regent Home Sukhumvit 97/1

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

logo โครงการ รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101
Regent Orchid Sukhumvit 101

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ บี รีพับบลิค
B Republic

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 13 สุขุมวิท 93
Regent Home 13 Sukhumvit 93

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที