ขายคอนโด Supalai River Resort (ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท) วิวแม่น้ำเจ้าพระยา 38 ตรม.

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4865316

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Supalai River Resort (ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท) วิวแม่น้ำเจ้าพระยา 38 ตรม. - รูปที่ 1/8
รูป ขายคอนโด Supalai River Resort (ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท) วิวแม่น้ำเจ้าพระยา 38 ตรม. - รูปที่ 2/8
รูป ขายคอนโด Supalai River Resort (ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท) วิวแม่น้ำเจ้าพระยา 38 ตรม. - รูปที่ 3/8
รูป ขายคอนโด Supalai River Resort (ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท) วิวแม่น้ำเจ้าพระยา 38 ตรม. - รูปที่ 4/8
รูป ขายคอนโด Supalai River Resort (ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท) วิวแม่น้ำเจ้าพระยา 38 ตรม. - รูปที่ 5/8
รูป ขายคอนโด Supalai River Resort (ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท) วิวแม่น้ำเจ้าพระยา 38 ตรม. - รูปที่ 6/8
รูป ขายคอนโด Supalai River Resort (ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท) วิวแม่น้ำเจ้าพระยา 38 ตรม. - รูปที่ 7/8
รูป ขายคอนโด Supalai River Resort (ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท) วิวแม่น้ำเจ้าพระยา 38 ตรม. - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,490,000 (66,013 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 20
37.72 ตร.ม.

ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Resort (ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท) วิวแม่น้ำเจ้าพระยา

รายละเอียด:

  • ขนาด: ห้องแบบ Studio พร้อม 1 ห้องน้ำ
  • พื้นที่: 37.72 ตร.ม.
  • ชั้นสูง ติดแม่น้ำม่น้ำเจ้าพระยา
  • ตกแต่งบางส่วน: มีม่าน / แอร์ / เคาน์เตอร์ครัว

จุดเด่น:

  • ติดริมแม่น้ำเจ้าพระยา
  • ใกล้ BTS กรุงธนบุรี เพียง 2.5 กม.
  • ใกล้ ICONSIAM และ Asiatique
  • สิ่งอำนวยความสะดวกครบ: สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ที่จอดรถ
  • ออกแบบตัวอาคารเพื่อให้เห็นวิวแม่น้ำทุกยูนิต

ราคา: 2,490,000 บาท (ผู้ขายออกค่าโอนให้)

สนใจติดต่อ:

โทร: 062-627-6419

Line: eggsri

หมายเหตุ: ติดต่อเพื่อนัดเข้าชมห้อง

รายละเอียด

  • Supalai River Resort
  • 2,490,000 (66,013 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 20
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 37.72 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Supalai River Resort

130 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส
Supalai River Place

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

ม.สยาม

6.7 กม.

รพ.สมิติเวช ธนบุรี

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที