38.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สำเหร่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5854359

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 38.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สำเหร่ - รูปที่ 1/10
รูป 38.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สำเหร่ - รูปที่ 2/10
รูป 38.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สำเหร่ - รูปที่ 3/10
รูป 38.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สำเหร่ - รูปที่ 4/10
รูป 38.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สำเหร่ - รูปที่ 5/10
รูป 38.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สำเหร่ - รูปที่ 6/10
รูป 38.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สำเหร่ - รูปที่ 7/10
รูป 38.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สำเหร่ - รูปที่ 8/10
รูป 38.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สำเหร่ - รูปที่ 9/10
รูป 38.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สำเหร่ - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
3,200,000 (84,211 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.

ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

 Supalai River Resort for SALE

 

 Studio room, size 38 sqm, built-in, ready to move in

   

Price 3,200,000

 

Charoen Nakhon Road, next to the Chao Phraya River, near bts Krungthonburi, Wongwian Yai, Icon Siam, convenient transportation, balcony overlooking Asiatique

รายละเอียด

  • Supalai River Resort
  • 3,200,000 (84,211 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Supalai River Resort

132 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส
Supalai River Place

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

ม.สยาม

6.7 กม.

วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รพ.สมิติเวช ธนบุรี

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

รร.มัธยมวัดสุทธาราม