For sale Ideo Sathon-Wongwian Yai ใกล้ BTS ห้องทิศใต้ไม่ร้อน พร้อมเข้าอยู่ - SW001827

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4786646

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For sale Ideo Sathon-Wongwian Yai ใกล้ BTS ห้องทิศใต้ไม่ร้อน พร้อมเข้าอยู่ - SW001827 - รูปที่ 1/9
รูป For sale Ideo Sathon-Wongwian Yai ใกล้ BTS ห้องทิศใต้ไม่ร้อน พร้อมเข้าอยู่ - SW001827 - รูปที่ 2/9
รูป For sale Ideo Sathon-Wongwian Yai ใกล้ BTS ห้องทิศใต้ไม่ร้อน พร้อมเข้าอยู่ - SW001827 - รูปที่ 3/9
รูป For sale Ideo Sathon-Wongwian Yai ใกล้ BTS ห้องทิศใต้ไม่ร้อน พร้อมเข้าอยู่ - SW001827 - รูปที่ 4/9
รูป For sale Ideo Sathon-Wongwian Yai ใกล้ BTS ห้องทิศใต้ไม่ร้อน พร้อมเข้าอยู่ - SW001827 - รูปที่ 5/9
รูป For sale Ideo Sathon-Wongwian Yai ใกล้ BTS ห้องทิศใต้ไม่ร้อน พร้อมเข้าอยู่ - SW001827 - รูปที่ 6/9
รูป For sale Ideo Sathon-Wongwian Yai ใกล้ BTS ห้องทิศใต้ไม่ร้อน พร้อมเข้าอยู่ - SW001827 - รูปที่ 7/9
รูป For sale Ideo Sathon-Wongwian Yai ใกล้ BTS ห้องทิศใต้ไม่ร้อน พร้อมเข้าอยู่ - SW001827 - รูปที่ 8/9
รูป For sale Ideo Sathon-Wongwian Yai ใกล้ BTS ห้องทิศใต้ไม่ร้อน พร้อมเข้าอยู่ - SW001827 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
3,800,000 (135,714 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.

ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW001827

For sale Ideo Sathon-Wongwian Yai ใกล้ BTS ห้องทิศใต้ไม่ร้อน พร้อมเข้าอยู่

โลเคชัน : BTS สถานีวงเวียนใหญ่

ขนาด :28 ตารางเมตร

ชั้น :8 ทิศใต้

ประเภทห้อง :Studio

ราคาขาย : 3,800,000 บาท

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

*มีคอนโด Ideo Sathon-Wongwian Yai หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • IDEO Sathorn - Wongwian Yai
  • 3,800,000 (135,714 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สาทร
IDEO Mobi Sathorn

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที