ขายคอนโด Nue Evo Ari ราคา 4,050,000 บาท [FLs250802]

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5346668

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Nue Evo Ari ราคา 4,050,000 บาท [FLs250802] - รูปที่ 1/5
รูป ขายคอนโด Nue Evo Ari ราคา 4,050,000 บาท [FLs250802] - รูปที่ 2/5
รูป ขายคอนโด Nue Evo Ari ราคา 4,050,000 บาท [FLs250802] - รูปที่ 3/5
รูป ขายคอนโด Nue Evo Ari ราคา 4,050,000 บาท [FLs250802] - รูปที่ 4/5
รูป ขายคอนโด Nue Evo Ari ราคา 4,050,000 บาท [FLs250802] - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
4,050,000 (134,106 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
30.2 ตร.ม.

นิว อีโว อารีย์ พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด Nue Evo Ari ราคา 4,050,000 บาท [FLs250802]

รูปแบบห้อง

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ขนาด 30.2 ตร.ม.

ชั้น 2

ราคาขาย 4,050,000 บาท

ติดต่อนัดชมห้องได้ที่

- 02-474-0271

- 091-817-8283

- 097-063-9993

ไลน์ @shinyu

Whatsapp

(+66)95-904-5171

รายละเอียด

  • Nue Evo Ari
  • 4,050,000 (134,106 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.2 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Nue Evo Ari

77 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Nue Evo Ari

50 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ นิว อีโว อารีย์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์
THE LINE Phahon - Pradipat

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 351 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม พหล - อารีย์
Rhythm Phahol - Ari

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย
Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น