#A124489 ✅ 18/10/68 ขายคอนโด Aspire Asoke - Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5509788

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124489 ✅ 18/10/68  ขายคอนโด Aspire Asoke - Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/8
รูป #A124489 ✅ 18/10/68  ขายคอนโด Aspire Asoke - Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/8
รูป #A124489 ✅ 18/10/68  ขายคอนโด Aspire Asoke - Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/8
รูป #A124489 ✅ 18/10/68  ขายคอนโด Aspire Asoke - Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/8
รูป #A124489 ✅ 18/10/68  ขายคอนโด Aspire Asoke - Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/8
รูป #A124489 ✅ 18/10/68  ขายคอนโด Aspire Asoke - Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/8
รูป #A124489 ✅ 18/10/68  ขายคอนโด Aspire Asoke - Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/8
รูป #A124489 ✅ 18/10/68  ขายคอนโด Aspire Asoke - Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
3,390,000 (111,844 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
30.31 ตร.ม.

แอสปาย อโศก - รัชดา ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124489 ✅ 18/10/68

ขายคอนโด Aspire Asoke - Ratchada 

แอสปาย อโศก - รัชดา

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

อาคาร B ชั้น 7 ขนาด 30.31 ตรม. เลขห้อง 889/391

ราคาขาย 3.39 ล้านบาท

• Built-in Furniture & Digital door lock

• เครื่องใช้ไฟฟ้า: แอร์x2, TV, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, เครื่องทำน้ำอุ่น, เตาไฟฟ้า, เครื่องดูดควัน, เครื่องกรองน้ำ

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Aspire Asoke - Ratchada
  • 3,390,000 (111,844 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.31 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 500 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
Noble Revolve Ratchada 2

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ อโศก - รัชดา
The LINE Asoke - Ratchada

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม อโศก