🏢 ขายคอนโด : Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station (ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10363
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5547834
เข้าชม :
ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏢 ขายคอนโด : Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station (ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น)
รหัสทรัพย์ | LNP-C10363
============= =============
💸 ราคาขาย: 2,780,000 บาท
🌑 ขนาด: 32.5 ตร.ม.
🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
🌑 ชั้น 14 | - | ตึก B | ทิศ -
ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent
============= =============
📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!
ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty
📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้
💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!
🆔 Line ID: @517bqxft (มี @ ด้วยนะค่ะ)
👉 คลิกลิ้งที่นี่:
https://lin.ee/xY4mx75
☎️ คุณบัส : 094-032-1003
============= =============
📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี
📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้
📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม
👉 คลิกดู
https://www.tiktok.com/@lnpteam
ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี
ได้ที่ 👉
https://www.facebook.com/lorngernproperty/
============= =============
🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี
รายละเอียด
- Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station
- 2,780,000 (85,538 บาท/ตร.ม.)
- ตึก B
- 1 ห้องนอน
- 14
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 32.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
186 ประกาศเช่า
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น
#SC12761 📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน23.75m2ชั้น 21฿1,890,000UPDATE !
ขาย Lumpini place Srinakarin - Huamak station 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 32 ตารางเมตร1 ห้องนอน32m2ชั้น 25฿3,350,000UPDATE !
ขาย คอนโด ราคาถูกที่สุดในโครงการ LPN Place Srinakarin-Huamak (ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์-หัวหมาก) ห้องสตูดิโอแต่งครบ ทำเลทองติดรถไฟฟ้า 2 สาย1 ห้องนอน23.75m2ชั้น 21฿1,890,000UPDATE !
🔥ขายคอนโด Lumpini Place Srinakarin-Huamak Station ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์-หัวหมาก สเตชั่น ห้องสภาพกริ๊บ วิวสวยมาก 🌳 ใกล้ MRT สถานีหัวหมาก1 ห้องนอน28m2ชั้น 15฿2,390,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์-หัวหมาก สเตชั่น อาคาร B ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ซูปเปอร์มาร์เก็ต แม็กซ์แวลู1 ห้องนอน26m2ชั้น 17฿2,570,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์-หัวหมาก สเตชั่น อาคาร A ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ ซูปเปอร์มาร์เก็ต แม็กซ์แวลู1 ห้องนอน24m2ชั้น 2฿2,500,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์-หัวหมาก สเตชั่น อาคาร A ชั้น 21 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ ซูปเปอร์มาร์เก็ต แม็กซ์แวลู1 ห้องนอน23m2ชั้น 21฿1,890,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์-หัวหมาก สเตชั่น อาคาร B ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ซูปเปอร์มาร์เก็ต แม็กซ์แวลู1 ห้องนอน26m2ชั้น 16฿2,390,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์-หัวหมาก สเตชั่น อาคาร B ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ซูปเปอร์มาร์เก็ต แม็กซ์แวลู1 ห้องนอน26m2ชั้น 16฿2,390,000UPDATE !