🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5653091

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043  - รูปที่ 1/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043  - รูปที่ 2/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043  - รูปที่ 3/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043  - รูปที่ 4/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043  - รูปที่ 5/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043  - รูปที่ 6/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043  - รูปที่ 7/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043  - รูปที่ 8/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043  - รูปที่ 9/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043  - รูปที่ 10/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043  - รูปที่ 11/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043  - รูปที่ 12/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043  - รูปที่ 13/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043  - รูปที่ 14/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043  - รูปที่ 15/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043  - รูปที่ 16/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043  - รูปที่ 17/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043  - รูปที่ 18/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043  - รูปที่ 19/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11043  - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
2,650,000 (58,012 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 10
45.68 ตร.ม.

ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา บางพลี สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Lumpini Mega city Bangna (ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C11043 

============= =============

💸 ราคาขาย: 2,650,000 บาท (ฟรีค่าโอน!) 

🌑 ขนาด: 45.68 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 10 | - | ตึก E | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @517bqxft (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/xY4mx75

☎️ คุณบัส : 094-032-1003

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Lumpini Mega city Bangna
  • 2,650,000 (58,012 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก E
  • 2 ห้องนอน
  • 10
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 45.68 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ การ์เด้น ทาวเวอร์ บางนา
Garden Tower Bangna

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Garden Tower Bangna

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Garden Tower Bangna

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

logo โครงการ นิว เมกา พลัส บางนา
Nue Mega Plus Bangna

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

ไทวัสดุ บางนา

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

เมกะ บางนา

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

อีเกีย บางนา

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

รร.ราชวินิตบางแก้ว

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

0.8 กม.