ขายคอนโด Life Sukhumvit 62 ราคา 4,150,000 บาท [MKs250527]
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5122226
เข้าชม :
ไลฟ์ สุขุมวิท 62 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายคอนโด Life Sukhumvit 62 ราคา 4,150,000 บาท [MKs250527]
รูปแบบห้อง
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาด 30 ตร.ม.
ชั้น 22
ราคา 4,150,000 บาท
ติดต่อนัดชมห้องได้ที่
โทร
02-474-0271
โทร
097-063-9993
โทร
095-904-5171
ไลน์ @shinyu
(+66)95-904-5171
รายละเอียด
- Life Sukhumvit 62
- 4,150,000 (138,333 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 22
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
214 ประกาศเช่า
68 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 62
#A124260 ✅ 31/3/68 ขายคอนโด Life Sukhumvit 62 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน35m2ชั้น 12A฿3,904,000UPDATE !
#A124224 ✅ 4/12/68 ขายคอนโด Life Sukhumvit 62 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน35m2ชั้น 23฿4,800,000UPDATE !

คอนโดต้องการขาย ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ซอย สุขุมวิท 62 บางจาก พระโขนง 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก1 ห้องนอน35m2ชั้น 7฿4,300,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2745446)2 ห้องนอน68m2ชั้น 21฿9,000,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-142779 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน26m2ชั้น 15฿2,350,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-138887 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน26m2ชั้น 5฿2,500,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 457 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

2.2 กม.

3.3 กม.
7.2 กม.
3.3 กม.
4.2 กม.
3.8 กม.
2.1 กม.
5.7 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.5 กม.
6.3 กม.
0 กม.
3.5 กม.
6.3 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Life Sukhumvit 62
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![รูป ขายคอนโด Life Sukhumvit 62 ราคา 4,150,000 บาท [MKs250527] - รูปที่ 1/6](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202505/20250519/Fmx55dhio213XqDf8wqc.jpg?width=1472&height=932)