🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Phaholyothin Interchange (ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11632

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5737155

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Phaholyothin Interchange (ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11632 - รูปที่ 1/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Phaholyothin Interchange (ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11632 - รูปที่ 2/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Phaholyothin Interchange (ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11632 - รูปที่ 3/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Phaholyothin Interchange (ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11632 - รูปที่ 4/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Phaholyothin Interchange (ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11632 - รูปที่ 5/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Phaholyothin Interchange (ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11632 - รูปที่ 6/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Phaholyothin Interchange (ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11632 - รูปที่ 7/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Phaholyothin Interchange (ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11632 - รูปที่ 8/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Phaholyothin Interchange (ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11632 - รูปที่ 9/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Phaholyothin Interchange (ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11632 - รูปที่ 10/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Phaholyothin Interchange (ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11632 - รูปที่ 11/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Phaholyothin Interchange (ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11632 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
2,377,000 (99,042 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.

ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์ บางเขน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Phaholyothin Interchange (ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C11632 

============= =============

💸 ราคาขาย: 2,377,000 บาท

🌑 ขนาด: 24 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 5 | - | ตึก B | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @944ghglp (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/xmjC7aX

☎️ คุณอาท : 083-786-3651 

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Knightsbridge Phaholyothin Interchange
  • 2,377,000 (99,042 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • สตูดิโอ
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 24 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น
คอนโดให้เช่า Plum Condo Chaengwattana Station

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Chaengwattana Station

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 18 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่
Regent home 18 chaengwattana - laksi

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ
Regent Home 15 Chaengwattana

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ โมดิซ สเตชั่น
Modiz Station

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

ม.เกริก