SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4500363

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 1/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 2/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 3/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 4/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 5/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 6/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 7/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 8/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 9/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 10/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 11/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 12/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 13/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 14/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 15/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 16/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 17/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 18/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 19/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 20/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 21/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 22/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 23/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 24/25
รูป SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 25/25
ดูรูปทั้งหมด 25 รูป
2,500,000 (83,333 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.

แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 จอมทอง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SC0392 ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5

1 ห้องนอน (Bedroom)

1 ห้องน้ำ (Bathroom)

ขนาด 30 ตารางเมตร (Sq.m.)

ชั้น (Floor) 5

 

🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸

เครื่องใช้ไฟฟ้า: (Electronic)

- แอร์ (Air conditioner)

 

ราคาขาย 2,500,000 บาทเท่านั้น

 🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸

สนใจเช่าห้องติดต่อ: 

บริการรับฝากขาย ให้เช่า อสังหาริมทรัพย์ ทุกประเภท

💳Credit Card accepted ยินดีรับบัตรเครดิต 💳

Line ID :: @condopremium ( มี @)

📳Tel :: 063 328 2456  

🌐FB Page : https://www.facebook.com/condopremium

🌐Line My Shop : https://shop.line.me/@condopremium

🌐Website : http://www.condopremium.com/

🇨🇳Chinese interpreter (Lisa) 🇨🇳

Wechat id : Lisasuuu

รบกวนแจ้งรหัส SC0392 💛เพื่อการตรวจสอบที่เร็วขึ้นครับ

รายละเอียด

  • Grand Condominium Wutthakat 53
  • 2,500,000 (83,333 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Grand Condominium Wutthakat 53

จอมทอง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ วุฒากาศ
IDEO Wutthakat

2.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Wutthakat

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

ม.สยาม

4.4 กม.

ประกาศอื่นๆในโครงการ Grand Condominium Wutthakat 53

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (8)
ยังไม่เจอประกาศ ในแกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help