ขายคอนโด City Home Sukhumvit พร้อมผู้เช่า 65.27 ตรม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้ BTS อุดมสุข

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5880239

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด City Home Sukhumvit พร้อมผู้เช่า 65.27 ตรม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้ BTS อุดมสุข - รูปที่ 1/10
รูป ขายคอนโด City Home Sukhumvit พร้อมผู้เช่า 65.27 ตรม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้ BTS อุดมสุข - รูปที่ 2/10
รูป ขายคอนโด City Home Sukhumvit พร้อมผู้เช่า 65.27 ตรม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้ BTS อุดมสุข - รูปที่ 3/10
รูป ขายคอนโด City Home Sukhumvit พร้อมผู้เช่า 65.27 ตรม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้ BTS อุดมสุข - รูปที่ 4/10
รูป ขายคอนโด City Home Sukhumvit พร้อมผู้เช่า 65.27 ตรม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้ BTS อุดมสุข - รูปที่ 5/10
รูป ขายคอนโด City Home Sukhumvit พร้อมผู้เช่า 65.27 ตรม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้ BTS อุดมสุข - รูปที่ 6/10
รูป ขายคอนโด City Home Sukhumvit พร้อมผู้เช่า 65.27 ตรม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้ BTS อุดมสุข - รูปที่ 7/10
รูป ขายคอนโด City Home Sukhumvit พร้อมผู้เช่า 65.27 ตรม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้ BTS อุดมสุข - รูปที่ 8/10
รูป ขายคอนโด City Home Sukhumvit พร้อมผู้เช่า 65.27 ตรม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้ BTS อุดมสุข - รูปที่ 9/10
รูป ขายคอนโด City Home Sukhumvit พร้อมผู้เช่า 65.27 ตรม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้ BTS อุดมสุข - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
3,700,000 (56,923 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
65 ตร.ม.

ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 3199 บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ L085313

จุดเด่น:
- สะดวกในการเดินทาง ทั้ง BTS ทางด่วนพิเศษและรถประจำทาง
- วิวสวยไม่มีตึกบัง
- BTS อุดมสุข 100 เมตร
- ติดถนนสุขุมวิท ใกล้ปากซอยอุดมสุข แหล่งอาหารและของใช้ครบครัน

รายละเอียด:
• ขนาด: 65.27 ตรม.
• ประเภท: 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
• ชั้น: 5 ห้องหัวมุม (วิวเมือง ทิศใต้)
• การตกแต่ง: เฟอร์นิเจอร์ Built-in ทั้งห้อง จัดสัดส่วนลงตัวมาก
• ที่จอดรถ: 1 คัน

สิ่งอำนวยความสะดวก
- เฟอร์นิเจอร์
- เครื่องปรับอากาศ
- เครื่องทำน้ำร้อน/น้ำอุ่น
- TV
- ตู้เย็น

ราคาขาย: 3,700,000 บาท
เงื่อนไข: ค่าธรรมเนียมการโอน ผู้ซื้อและผู้ขายรับผิดชอบฝ่ายละครึ่ง

คุณอุ๋ม
Tel : 089-944-9646
Line ID : Chotika.oum

Admin
Tel: 063-492-4632
Line ID : @assetx.p
Email : Adm.assetx@gmail.com

รายละเอียด

  • City Home Sukhumvit
  • 3,700,000 (56,923 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 5
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 65 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
City Home Sukhumvit

3199 บางนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 361 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท