🏢 ขายคอนโด : Chateau In Town Sukhumvit 62/1 (ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10451
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5567215
เข้าชม :
ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏢 ขายคอนโด : Chateau In Town Sukhumvit 62/1 (ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1)
รหัสทรัพย์ | LNP-C10451
============= =============
💸 ราคาขาย: 2,920,000 บาท (ฟรีค่าโอน)
🌑 ขนาด: 29.79 ตร.ม.
🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
🌑 ชั้น 7 | - | ตึก - | ทิศ -
ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent
============= =============
📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!
ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty
📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้
💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!
🆔 Line ID: @944ghglp (มี @ ด้วยนะค่ะ)
👉 คลิกลิ้งที่นี่:
https://lin.ee/xmjC7aX
☎️ คุณอาท : 083-786-3651
============= =============
📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี
📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้
📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม
👉 คลิกดู
https://www.tiktok.com/@lnpteam
ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี
ได้ที่ 👉
https://www.facebook.com/lorngernproperty/
============= =============
🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี
รายละเอียด
- Chateau In Town Sukhumvit 62/1
- 2,920,000 (98,019 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 7
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 29.79 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
41 ประกาศเช่า
25 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1
ชาโตว์อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 เฟส 1 ห้องสวย ทำเลดี พร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า_Do876 .1 ห้องนอน29.18m2ชั้น 7฿2,290,000UPDATE !

#A124449 ✅ 18/4/69 ขายคอนโด Chateau In Town Sukhumvit 62/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน34.09m2ชั้น 5฿3,500,000UPDATE !
#A124282 ✅ 7/11/68 ขายคอนโด Chateau In Town Sukhumvit 62/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน29.79m2ชั้น 7฿3,690,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด 1 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 621 ห้องนอน34m2ชั้น 5฿3,500,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด 1 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 621 ห้องนอน34m2ชั้น 5฿3,500,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด 1 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 621 ห้องนอน34m2ชั้น 5฿3,500,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด 1 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 621 ห้องนอน34m2ชั้น 5฿3,500,000UPDATE !
DL25110134 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 (Chateau In Town Sukhumvit 62/1) ใกล้ BTS บางจาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน30m2ชั้น 7฿3,690,000UPDATE !
ขายชาโตว์อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 แต่งสวย พร้อมอยู่ วิวสระน้ำ 17598681 ห้องนอน32m2ชั้น 3฿2,590,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 480 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93มีคอนโดขาย 139 ประกาศ