ขายคอนโดเอสเพน ห้องใหญ่ วิวสวย แดดเช้า มีรถกอลฟ์บริการเข้า-ออก
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5690937
เข้าชม :
เอสเพน ลาซาล เฟส เอ บางนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายคอนโด เอสเพน ลาซาล ห้องสวยขนาด 27.12 ตรม. ชั้น 8 ตึกA วิวสวยเป็นส่วนตัว แดดเช้า 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องครัว ห้องนั่งเล่นแยกเป็นสัดส่วน เฟอร์ครบ ตู้ เตียง โซฟา โต๊ะกินข้าว เครื่องใช้ไฟฟ้า แอร์ 2 เครื่อง เตาไฟฟ้า เครื่องดูดควัน เครื่องทำน้ำอุ่น ไม่เคยปล่อยเช่า ขายขาดทุน 1,600,000.- บาทเท่านั้น เฟสA มีรถกอลฟ์บริการเข้า-ออก สนใจติดต่อ
Line id: vipawal_b Tel. 087-1643926
รายละเอียด
- Aspen Lasalle Phase A
- 1,600,000 (58,997 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 8
- ตะวันออก
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 27.12 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางนา กรุงเทพมหานคร
63 ประกาศเช่า
24 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอสเพน ลาซาล เฟส เอ
𝗬𝗔𝗞𝗬𝗔𝗜 𝗙𝗢𝗥 𝗦𝗔𝗟𝗘 Aspen Lasalle – ห้องราคาดีที่สุดในโซน ราคาคุ้มมาก เหมาะทั้งอยู่อาศัยและลงทุน1 ห้องนอน24m2ชั้น 2฿1,300,000NEW !
P-112099 คอนโดสวยวิวสวน เอสเพน ลาซาล ใกล้ MRT ศรีลาซาล เริ่ม 2.07 ล้าน! | Line Id @easythaihome | 085-592-28971 ห้องนอน35m2ชั้น 2฿2,070,000UPDATE !
วิวสระว่ายน้ำ!! ขายคอนโด Aspen Lasalle ชั้น8 ขนาด 34 ตร.ม ใกล้MRT ศรีลาซาลสายสีเหลืองแค่5นาที!!1 ห้องนอน34m2ชั้น 8฿1,880,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เอสเพน คอนโด ลาซาล อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ รพ.ศิครินทร์1 ห้องนอน35m2ชั้น 3฿2,480,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เอสเพน คอนโด ลาซาล อาคาร C2 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ รพ.ศิครินทร์1 ห้องนอน28m2ชั้น 3฿1,800,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เอสเพน คอนโด ลาซาล อาคาร C2 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ รพ.ศิครินทร์1 ห้องนอน28m2ชั้น 3฿1,800,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เอสเพน คอนโด ลาซาล อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ รพ.ศิครินทร์1 ห้องนอน35m2ชั้น 3฿2,480,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เอสเพน คอนโด ลาซาล อาคาร C2 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ รพ.ศิครินทร์1 ห้องนอน28m2ชั้น 3฿1,800,000UPDATE !
DL25110505 ขายคอนโด เอสเพน ลาซาล (Aspen Lasalle) ใกล้ MRT ศรีลาซาล พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน25m2ชั้น 6฿1,500,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เอสเพน คอนโด ลาซาล อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ รพ.ศิครินทร์1 ห้องนอน35m2ชั้น 3฿2,480,000UPDATE !