🔥ขายขาดทุน! เพียง 5.4 ล้านบาท คอนโด Noble BE33 - โนเบิล บี 33 (สุขุมวิท 33) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5492319

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ขายขาดทุน! เพียง 5.4 ล้านบาท คอนโด Noble BE33 - โนเบิล บี 33 (สุขุมวิท 33) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 1/18
รูป 🔥ขายขาดทุน! เพียง 5.4 ล้านบาท คอนโด Noble BE33 - โนเบิล บี 33 (สุขุมวิท 33) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 2/18
รูป 🔥ขายขาดทุน! เพียง 5.4 ล้านบาท คอนโด Noble BE33 - โนเบิล บี 33 (สุขุมวิท 33) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 3/18
รูป 🔥ขายขาดทุน! เพียง 5.4 ล้านบาท คอนโด Noble BE33 - โนเบิล บี 33 (สุขุมวิท 33) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 4/18
รูป 🔥ขายขาดทุน! เพียง 5.4 ล้านบาท คอนโด Noble BE33 - โนเบิล บี 33 (สุขุมวิท 33) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 5/18
รูป 🔥ขายขาดทุน! เพียง 5.4 ล้านบาท คอนโด Noble BE33 - โนเบิล บี 33 (สุขุมวิท 33) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 6/18
รูป 🔥ขายขาดทุน! เพียง 5.4 ล้านบาท คอนโด Noble BE33 - โนเบิล บี 33 (สุขุมวิท 33) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 7/18
รูป 🔥ขายขาดทุน! เพียง 5.4 ล้านบาท คอนโด Noble BE33 - โนเบิล บี 33 (สุขุมวิท 33) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 8/18
รูป 🔥ขายขาดทุน! เพียง 5.4 ล้านบาท คอนโด Noble BE33 - โนเบิล บี 33 (สุขุมวิท 33) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 9/18
รูป 🔥ขายขาดทุน! เพียง 5.4 ล้านบาท คอนโด Noble BE33 - โนเบิล บี 33 (สุขุมวิท 33) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 10/18
รูป 🔥ขายขาดทุน! เพียง 5.4 ล้านบาท คอนโด Noble BE33 - โนเบิล บี 33 (สุขุมวิท 33) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 11/18
รูป 🔥ขายขาดทุน! เพียง 5.4 ล้านบาท คอนโด Noble BE33 - โนเบิล บี 33 (สุขุมวิท 33) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 12/18
รูป 🔥ขายขาดทุน! เพียง 5.4 ล้านบาท คอนโด Noble BE33 - โนเบิล บี 33 (สุขุมวิท 33) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 13/18
รูป 🔥ขายขาดทุน! เพียง 5.4 ล้านบาท คอนโด Noble BE33 - โนเบิล บี 33 (สุขุมวิท 33) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 14/18
รูป 🔥ขายขาดทุน! เพียง 5.4 ล้านบาท คอนโด Noble BE33 - โนเบิล บี 33 (สุขุมวิท 33) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 15/18
รูป 🔥ขายขาดทุน! เพียง 5.4 ล้านบาท คอนโด Noble BE33 - โนเบิล บี 33 (สุขุมวิท 33) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 16/18
รูป 🔥ขายขาดทุน! เพียง 5.4 ล้านบาท คอนโด Noble BE33 - โนเบิล บี 33 (สุขุมวิท 33) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 17/18
รูป 🔥ขายขาดทุน! เพียง 5.4 ล้านบาท คอนโด Noble BE33 - โนเบิล บี 33 (สุขุมวิท 33) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
5,400,000 (155,799 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
34.66 ตร.ม.

โนเบิล บี เทอร์ตี้ทรี 16 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายขาดทุน! คอนโด - Noble BE33 - โนเบิล บี 33 (สุขุมวิท 33) 📍 เพียง 700m. จาก BTS พร้อมพงษ์

💥ลดเหลือเพียง 5,400,000 บาท

🛌รายละเอียด

* 1 ห้องนอน , 1 ห้องน้ํา (พร้อมอ่างอาบน้ํา)

* ขนาด 34.66 ตรม. ชั้น 2

* มาพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครันด้วยตู้เย็นในตัว ไมโครเวฟย่าง ตู้เสื้อผ้าในตัว เครื่องทําน้ําอุ่น ประตูล็อค โซฟานุ่มสบาย และที่นั่งชักโครกไฟฟ้า

🏢 สิ่งอํานวยความสะดวกรวมถึง:

* สระว่ายน้ํา, ฟิตเนส, สกายเลานจ์, ซาวน่าและห้องโยคะฟลาย

* รถบัสรับส่งฟรีไปยัง BTS Emquatier ทุกชั่วโมง

* ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24/7 การเข้าถึงสแกนนิ้ว

* อัตราส่วนที่จอดรถ 70%

สถานที่สำคัญใกล้เคียง

* BTS พร้อมพงษ์

* EmQuartier

* Emporium

* Emsphere

* สวนเบญจสิริ

☎️ สอบถามเพิ่มเติมได้ที่…HOUSEDO สาขาเอ็มโพเรียม

Website : https://emporium.housedo-th.com/

Tel: 061-464-9208 

Line ID: @housedo_em

E-mail: contact@tarja.co.th

รายละเอียด

  • Noble BE 33
  • 5,400,000 (155,799 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.66 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Noble BE 33

16 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Noble BE 33

262 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Noble BE 33

96 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล บี เทอร์ตี้ทรี

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที