รูป Noble BE 33 - รูปที่ 1/23
รูป Noble BE 33 - รูปที่ 2/23
รูป Noble BE 33 - รูปที่ 3/23
รูป Noble BE 33 - รูปที่ 4/23
รูป Noble BE 33 - รูปที่ 5/23
คอนโดมิเนียม

Noble BE 33

โนเบิล บี เทอร์ตี้ทรี16 วัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
92ยูนิตขาย
266ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมใจกลางแหล่งไลฟ์สไตล์ทุกรูปแบบบนถนนสุขุมวิท33 ภายใต้สโลแกน "FLIP TO REVEAL YOURSELF พลิกให้พบตัวคุณ" เพียง 320 เมตรจาก Sky Walk และ BTS พร้อมพงษ์ พิเศษสุดกับโถงทางเดินแบบ Single Corridor เพื่อเพิ่มความเป็นส่วนตัวให้กับผู้อยู่อาศัยทุกๆยูนิต และที่สำคัญยังแวดล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกระดับพรีเมี่ยม

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 266 ห้อง และประกาศขาย 92 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Noble BE 33

ชื่ออื่นๆ

  • Noble BE33
  • โนเบิล บี 33
คอนโดมิเนียม
16 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
282
2.75 เมตร
2018
- บาท/ตร.ม.
1
31
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier @ Asoke

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 110 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 951 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Park 24

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 668 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 533 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 212 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 461 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 208 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 490 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 150 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 254 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 353 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Grand Park View

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,275 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,367 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 560 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,394 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,278 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,622 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,846 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,020 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,731 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,148 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,957 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,064 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,815 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,614 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,242 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.2 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,178 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,597 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,029 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,424 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,817 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,691 ประกาศ

ดิ เอ็มสเฟียร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มสเฟียร์

มีประกาศให้เช่า 1,278 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มสเฟียร์

มีประกาศขาย 444 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,898 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,086 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.2 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,630 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,789 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,641 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,690 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,930 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,186 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,978 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,514 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,308 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,548 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,799 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,690 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,907 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,846 ประกาศ

สุขุมวิท 33

ห่างออกไป 330 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 33

มีประกาศให้เช่า 681 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 33

มีประกาศขาย 208 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,329 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,454 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,017 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,587 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,861 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,802 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,427 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,623 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 2.75 เมตร

ขนาดห้อง 34 - 43 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
The LESTATE

The LESTATE

24/07/2564

ทำเลดี เดินทางสะดวก หาของกินง่าย นิติบริการดี

(5)
📍Top (ไม่รับ Co Agent)

📍Top (ไม่รับ Co Agent)

08/02/2564

คอนโดสวย เดินทางสะดวก ไม่ไกลจากรถไฟฟ้า.

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (266)

ดูประกาศทั้งหมด (266)
รูปภาพ #A12424 ✅ 24/10/68  ให้เช่า Noble BE 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12424 ✅ 24/10/68 ให้เช่า Noble BE 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
52 ตร.ม.
฿38,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12493 ✅ 27/11/68  ให้เช่า Noble BE 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12493 ✅ 27/11/68 ให้เช่า Noble BE 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12440 ✅ 25/9/68  ให้เช่า Noble BE 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12440 ✅ 25/9/68 ให้เช่า Noble BE 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
70 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124250 ✅ 6/10/68  ให้เช่า Noble BE 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124250 ✅ 6/10/68 ให้เช่า Noble BE 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1720130)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1720130)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
43.65 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2298613)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2298613)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
52 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2552428)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2552428)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2440808)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2440808)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
52 ตร.ม.
฿38,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1309443)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1309443)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
45 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2416980)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2416980)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
70 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2374788)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2374788)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2592639)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2592639)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
70 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2592638)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2592638)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 21
76 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 924318)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 924318)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
60 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1542555)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1542555)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
136 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 453035)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 453035)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2566334)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2566334)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10-31
70 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2697021)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2697021)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
44 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2063090)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2063090)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
69 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (92)

ดูประกาศทั้งหมด (92)
#A124251 ✅ 6/10/68  ขายคอนโด Noble BE 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124251 ✅ 6/10/68 ขายคอนโด Noble BE 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿8,190,000
UPDATE !
(฿234,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
#A124305 ✅ 9/10/68  ขายคอนโด Noble BE 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124305 ✅ 9/10/68 ขายคอนโด Noble BE 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34.66 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿187,536 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2693125)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
40.41 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿197,971 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1778091)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
35 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿251,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2613829)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿7,700,000
UPDATE !
(฿220,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1561897)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿242,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2695584)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
44 ตร.ม.
฿12,100,000
UPDATE !
(฿275,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2698481)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
52 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿211,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2596240)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿217,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2614159)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43.65 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿295,533 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2091740)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44 ตร.ม.
฿12,100,000
UPDATE !
(฿275,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2112956)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
43.65 ตร.ม.
฿10,140,000
UPDATE !
(฿232,302 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2101841)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
71 ตร.ม.
฿24,900,000
UPDATE !
(฿350,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 650241)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿7,850,000
UPDATE !
(฿218,056 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2539888)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿7,700,000
UPDATE !
(฿220,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1372783)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
43.72 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿297,347 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:52
P-39339 🏢ต้องการขายคอนโด โนเบิล บี เทอร์ตี้ทรี Sukhumvit 33 Alley, Khlong Tan Nuea, Watthana, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿232,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:35
ขายคอนโด โนเบิล บี เทอร์ตี้ทรี อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ ดิ เอ็มดิสทริค

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿173,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿173,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:31

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Noble BE 33

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke951 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24668 ประกาศ
ขาย Park 24267 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24533 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24212 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23461 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke208 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke78 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke490 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke150 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place353 ประกาศ
ขาย The Emporio Place128 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View199 ประกาศ
ขาย Grand Park View45 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A