Noble BE33 1 bedroom, for sale
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4716424
เข้าชม :
โนเบิล บี เทอร์ตี้ทรี 16 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Noble BE33
43Sqm, 1 Bedrooms, 1 Bathrooms,
Fully furnished and ready to move in
BTS Phrom Phong
Price 12,000,000
Please contact us for more details
HF-10128
MS8389
รายละเอียด
- Noble BE 33
- 12,000,000 (279,070 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1x+
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 43 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

16 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
266 ประกาศเช่า
93 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โนเบิล บี เทอร์ตี้ทรี
Noble BE33 💫 ราคาต่ำสุดในตลาด ใจกลางย่านพร้อมพงษ์ ✨ใกล้ BTS พร้อมพงษ์1 ห้องนอน34m2ชั้น x฿5,600,000UPDATE !
🔥ราคาดีที่สุด 7.21 ลบ🔥 - 1 นอน มีอ่างและชักโครกไฟฟ้า 34.81 ตร.ม. ทำเลดี BTS พร้อมพงษ์ 500 ม. ที่คอนโด Noble BE33 / ขายคอนโด1 ห้องนอน34.81m2ชั้น 15+฿7,210,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2091740)1 ห้องนอน44m2ชั้น 6฿12,100,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 650241)1 ห้องนอน36m2ชั้น 3฿7,850,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2101841)2 ห้องนอน71m2ชั้น 19฿24,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2112956)1 ห้องนอน43.65m2ชั้น 19฿10,140,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1372783)1 ห้องนอน43.72m2ชั้น 4฿13,000,000UPDATE !
P-39339 🏢ต้องการขายคอนโด โนเบิล บี เทอร์ตี้ทรี Sukhumvit 33 Alley, Khlong Tan Nuea, Watthana, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน34m2ชั้น 11฿7,900,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.
มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ
ขายคอนโด Supalai Premier @ Asokeมีคอนโดขาย 52 ประกาศ

2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.5 กม.
5.9 กม.
2.2 กม.
5.1 กม.
2.8 กม.
2.7 กม.
2.3 กม.
3.7 กม.
2.2 กม.
0 กม.
3.4 กม.
2.8 กม.