✨ ขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท ✨ ราคา 3,890,000 บาท
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5725788
เข้าชม :
ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท 2934 บางนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ ขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท ✨
CD-095284
ราคา 3,890,000 บาท
🏠 ขนาด 44 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่
✅ จุดเด่น: วิวเมือง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
📞 Call: 093-824-5566
📱 Line: @jsarealestate
💬 WhatsApp: +66 93-824-5566
🌐 www.jsa.co.th
✨ JSA Real Estate – ซื้อ ขาย ปล่อยเช่า อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ✨
#คอนโดให้เช่า #อสังหาริมทรัพย์ #JSARealEstate
รายละเอียด
- IDEO Blucove Sukhumvit
- 3,890,000 (88,409 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 6-10
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 44 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

2934 บางนา กรุงเทพมหานคร
116 ประกาศเช่า
49 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท
🛏️ ใกล้ BTS อุดมสุข 🚉 Ideo Blucove | 1Bed Plus (2Bed) วิวสระ เปิดระเบียงแล้วสดชื่นสุดๆ 🌿🛍️(โดยเซลล์ประจำโครงการ)2 ห้องนอน47m2ชั้น 5-10฿3,800,000UPDATE !
🏡คอนโดทำเลศักยภาพ บนถนนสุขุมวิท ติด BTS อุดมสุข 2 ห้องนอน ราคาดีที่สุดในโครงการ! วิวโล่ง ไม่มีตึกบัง✨ ราคาเพียง 3.99 ล้านบาท🛍️(โดยเซลล์ประจำโครงการ)2 ห้องนอน48m2ชั้น 11-20฿3,990,000UPDATE !
🏙 นัดชมได้เลย!! ลดราคาต้อนรับปีใหม่ 2 ห้องนอน ตกแต่งใหม่ ติด BTS เพียง 3.89 ฟรีทุกค่าใช้จ่าย! 🔥 โดยเซลล์ประจำโครงการ👩🏻💻2 ห้องนอน44.35m2ชั้น 1-10฿3,890,000UPDATE !
#A124494 ✅ 13/2/69 ขายคอนโด IDEO Blucove Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน43.73m2ชั้น 5฿4,300,000UPDATE !
P-122727 ต้องการขายคอนโด ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท Sukhumvit Rd, Bang Na Nuea, Bang Na, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-28972 ห้องนอน61m2ชั้น 3฿6,200,000UPDATE !

ขายคอนโด ไอดิโอ บลูโคฟ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 2 ห้องนอน ขนาด 44.40 ตรม ใกล้ เจ อเวนิว2 ห้องนอน44.4m2ชั้น nan฿3,890,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดิโอ บลูโคฟ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ เจ อเวนิว2 ห้องนอน61m2ชั้น 3฿5,500,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-97048 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน44.35m2ชั้น 8฿3,890,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-55996 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน61m2ชั้น 3฿5,500,000UPDATE !